Kaspersky Total Security + 500 days | Page 218 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

f52512

Búa Gỗ Đôi
bác thớt cho mình xin key KIS hoặc KTS gì cũng được ạ, laptop windows hết lâu rồi giờ nhiễm tè le virus T . T cảm ơn bác thớt

hajiku

Búa Đá Đôi
Gần đây mình đang cố gắng chỉ sử dụng các phần mềm cho phép nhập serial thay thế các phần mềm Cr@ck.
Nếu bắt buộc thì chỉ chạy các phần mềm có Cr@ck trên máy ảo VMWare.
Hạn chế cài thêm một số phần mềm linh tinh.
Cảm giác nhẹ máy hơn!
Trước cứ khoảng mấy tháng lại cài lại máy 1 lần, rất mất thời gian, xong lại lên xin key Kaspersky mà không thể khôi phục lại được key Kaspersky trước đó. Cảm thấy rất phí key, phí cả công sức các bạn tìm key giúp nữa!
Vừa mới add được 1 key KIS đến tháng 10/2022.
Hy vọng là dùng đến lúc hết hạn key này.

kevotinh

Búa Gỗ
Đã có thông tin cái key ở #4,269 vẫn còn lượt sao không lấy dùng mà lại XIN-CHO.!
Các key Kaspersky Internet Security và Kaspersky Anti-Virus ở trên hiện vẫn còn lượt.!
Cám ơn chủ thớt. Đã kích hoạt thành công.

Detecape

Gà con
Bác ChiQui ơi, bác còn key nào cho total sercurity không ạ. Bác cho em xin với. em cảm ơn nhiều ạ.

Detecape

Gà con
Key Kaspersky Total Security for 3 devices [Expiration Date: Sep 06,2022]
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Key Kaspersky Total Security for 5 devices [Expiration Date: Sep 05,2022]

Với key ghi cần proxy (đó là thông tin củ) nhưng vừa kiểm tra thì lại không cần proxy.
Xin Anh Chị Em lưu ý điểm này khi add key thì đi từ không cần đến cần proxy.!
hết lượt rồi bác ơi....huhhuuh

viet hung

Búa Gỗ Đôi
Key Kaspersky Total Security for 3 devices [Expiration Date: Sep 06,2022]

Key Kaspersky Total Security for 5 devices [Expiration Date: Sep 05,2022]

Với key ghi cần proxy (đó là thông tin củ) nhưng vừa kiểm tra thì lại không cần proxy.
Xin Anh Chị Em lưu ý điểm này khi add key thì đi từ không cần đến cần proxy.!
.