Kaspersky Total Security + 500 days | Page 192 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

tonten1991

Búa Gỗ Đôi
à, lần trước mình có xin đc cái key dài ngày rồi, mà hôm nay cài lại máy, làm sao để sử dụng lại key đó vậy ae?

kiddyhack

Gà con
Chỉ có Key Kaspersky Password Manager riêng lẻ là chưa đủ, cần có thêm sự mời của chủ key.
Bạn có thể dùng Kaspersky Total Security rồi thêm Kaspersky Password Manager hay Kaspersky Safe Kids, theo thông tin mình thấy tuy free nhưng là premium.
Cảm ơn bạn! Mình có dùng KTS và thêm Kaspersky Password Manager, nhưng KPM vẫn là free, chưa được Premium.

tunglv3

Gà con
Mới cài lại máy lại ngồi canh key Kasperky Antivirus ai có thì cho mình xin luôn 1 key nhé.

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
à, lần trước mình có xin đc cái key dài ngày rồi, mà hôm nay cài lại máy, làm sao để sử dụng lại key đó vậy ae?
Cách 1. xem lại lúc trước xin chỗ nào rồi thử lại
cách 2. nếu đã đăng nhập vào my kaspersky thì đăng nhập lại là được.
mà tình hình key đi xin thì dùng lại khó lắm

vathinh

Rìu Chiến Vàng
@kiddyhack, mình thì không dùng chỉ thấy ghi "FREE Kaspersky Password Manager Premium" nên thông tin thôi.
Giờ mình gởi bạn key này, bạn del My Kaspersky đi xong tạo My Kaspersky mới - add key này vào My Kaspersky - vào Applications tải Kaspersky Total Security và Kaspersky Password Manager về cho nó cài đè.
- Nếu do key cũ hết lượt thì thành công.
- Nếu chỉ giải quyết cho chính chủ key thì thua.
Thôi thì bạn chịu khó thử vậy, biết đâu ...
Gởi đén :

Nếu gặp trở ngại về key thì báo lại.

Honda67

Búa Gỗ
Kaspersky Antivirus..28/06/2022..{capture}
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Chủ ad ơi cho mình xin 1 key với ạ, mình ko chụp kịp với mấy người kia.
Canh mòn mỏi tới tóc bạc vẫn chưa được. Thanks ad trước
Xin hiến thân hậu tạ ạ.

kiddyhack

Gà con
@kiddyhack, mình thì không dùng chỉ thấy ghi "FREE Kaspersky Password Manager Premium" nên thông tin thôi.
Giờ mình gởi bạn key này, bạn del My Kaspersky đi xong tạo My Kaspersky mới - add key này vào My Kaspersky - vào Applications tải Kaspersky Total Security và Kaspersky Password Manager về cho nó cài đè.
- Nếu do key cũ hết lượt thì thành công.
- Nếu chỉ giải quyết cho chính chủ key thì thua.
Thôi thì bạn chịu khó thử vậy, biết đâu ...
Gởi đén :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu gặp trở ngại về key thì báo lại.
Mình làm được rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé! Nhiệt tình quá <3