Kaspersky Total Security + 500 days | Page 165 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

NgoGia

Búa Gỗ
Mọi người cho mình xin ý kiến giữ sử dụng Kaspersky Anti‑Virus, Kaspersky Internet và Kaspersky Total sẽ có những điểm khác như thế nào zậy.

kuncine

Rìu Bạc
Bạn có thể cho tôi khóa bảo mật internet kaspersky được không?

NgoGia

Búa Gỗ
Mọi người cho mình xin ý kiến, sử dụng Kaspersky Anti‑Virus (cơ bản),
Kaspersky Internet (cao cấp)
và Kaspersky Total (đặc biệt)
máy có cấu hình yếu cài các phiên bản cao cấp hoặc đặc biệt có bị nặng máy k zậy.

haikaido

Búa Gỗ
Mọi người cho mình xin ý kiến, sử dụng Kaspersky Anti‑Virus (cơ bản),
Kaspersky Internet (cao cấp)
và Kaspersky Total (đặc biệt)
máy có cấu hình yếu cài các phiên bản cao cấp hoặc đặc biệt có bị nặng máy k zậy.
Máy yếu khỏi cài nha bạn mỗi thằng defender là được rồi. Còn muốn cài thì cài Kaspersky Internet là mình thấy đủ dùng rồi.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
bạn ơi còn key kis tự động gia hạn hàng năm không, cho mình xin với
Bác may mắn nhé.

Kaspersky Internet Security 10 máy, tự gia hạn hằng năm

Chúc đội tuyển Việt Nam hôm nay ra sân đạt kết quả tốt trước đội Saudi Arabia lúc 1h ngày 3/9, các bác cùng cổ vũ nhoa. :loveyou:

NgoGia

Búa Gỗ
Bác may mắn nhé.

Kaspersky Internet Security 10 máy, tự gia hạn hằng năm
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Chúc đội tuyển Việt Nam hôm nay ra sân đạt kết quả tốt trước đội Saudi Arabia lúc 1h ngày 3/9, các bác cùng cổ vũ nhoa. :loveyou:

Mình không rành vi tính lắm, làm sao chuyển qua proxy đức zậy bạn. Mình dùng win 10