This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

fcbkataly56

Búa Gỗ Đôi

MOD share mình nhé

khongaibiet2004

Rìu Vàng
Cho xin một suất vào nhóm với @Hamano Kaito

Marzukh

Gà con
Tài khoản bị khóa

dtapro

Gà con
Từ ngày vn-zoom die, chán chẳng buồn tạo lại acc, hnay biết dc chủ đề này qua fb mới tạo lại acc, mà vào thấy ae nói gì chẳng hiểu con khỉ gì hết, có phải mình đã quá già rồi k :v

Hamano Kaito

Moderator

Có gì đâu bạn ! Đạt reaction tức là được người khác likes bình luận hoặc bài mà bạn viết ấy. Chỉ có vậy thôi 45 Reaction ko tính spam likes
1 vài tài khoản chỉ có vài bình luận nhưng likes gần 1k mình sẽ ko bao giờ inbox những bạn này. Đừng PM vô ích
------
Đạt đủ Reaction rồi mình sẽ Inbox vào. Ko nhân nhượng nữa !

dtapro

Gà con
Inbox vào đâu bạn, rồi vào đấy để làm gì, mình thấy link idm tưởng vào đây kiếm Cr@ck xem thử có ngon hơn k thôi, từ ngày vnzoom die, mình chuyển sang forum của nga rồi, qua đấy có mấy bản repack, down về dùng thấy k sao

Hamano Kaito

Moderator

Inbox vào group bạn, group đó mình share dòng lệnh do mình tổng hợp lại có chỉnh sửa đôi chút để bạn có thể tự đăng ký IDM mà ko cần đụng đến tệp .exe của IDM. Nói chung là hac-k chứ ko phải cra-ck

fcbkataly56

Búa Gỗ Đôi

MOD add vào giúp nhé

tuyen8413

Búa Gỗ Đôi
Mình mới chỉ reaction 35 thôi, buồn cho cái búa gỗ