Hướng dẫn và Thảo luận - Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mod cho em hỏi. em đã dùng idm trial reset 1 lần. Giờ chạy cmd trong tool của mod và thực hiện theo hướng dẫn. Sau khi gõ dkl và enter nó có bảng lệnh chạy nhưng cứ báo access is denied hoài cả 1 lệnh. Đến lúc xong rồi cũng k biết là có được hay không? Có làm sai ở đâu không ạ.
Xem phần đính kèm 11077
Chạy nó = admin xem sao

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đến giờ này tôi ko bao giờ dùng 1 bản win nào từ bất cứ 1 ai đó MOD lại . Bởi vì nếu họ giỏi hơn MS thì MS ko còn chỗ đứng .
Biết rằng MS phải đáp ứng cho toàn thế giới để tương thích tất cả các loại phần cứng , do đó sẽ thừa nhiều thứ , thừa cái này đối với người này , thừa cái kia đối với người kia , nhưng cái thừa đó cũng ko hại gì máy của ai .

Nếu win mod mà giữ nguyên gốc thêm các bản vá thì đó là điều tốt , còn mod mà bỏ đi nhiều thứ để nhẹ dung lượng vậy thì MS ko còn tin tưởng với thế giới nữa hay sao ??

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Đến giờ này tôi ko bao giờ dùng 1 bản win nào từ bất cứ 1 ai đó MOD lại . Bởi vì nếu họ giỏi hơn MS thì MS ko còn chỗ đứng .
Biết rằng MS phải đáp ứng cho toàn thế giới để tương thích tất cả các loại phần cứng , do đó sẽ thừa nhiều thứ , thừa cái này đối với người này , thừa cái kia đối với người kia , nhưng cái thừa đó cũng ko hại gì máy của ai .

Nếu win mod mà giữ nguyên gốc thêm các bản vá thì đó là điều tốt , còn mod mà bỏ đi nhiều thứ để nhẹ dung lượng vậy thì MS ko còn tin tưởng với thế giới nữa hay sao ??
vâng, vì em gà quá nên cài mấy bản đó nó cũng nhanh mà tiện ạ.

Hamano Kaito

Moderator
Mình ko khuyến cáo chạy Fix trện Win đã chỉnh sửa lại hoặc dùng tài khoản bị giới hạn nha các bạn. Nếu dính trong 2 bước đó mình sẽ ko Fix giùm đâu, vì có fix được đâu mà làm !
@nguyenduc1234 | Lỗi của bạn là lỗi ko thể truy cập thẳng vào CMD chạy như quyền quản trị, lỗi này ko phải lỗi của tập lệnh từ mình. Cho nên mình sẽ ko hướng dẫn giải quyết vấn đề này...

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Mình ko khuyến cáo chạy Fix trện Win đã chỉnh sửa lại hoặc dùng tài khoản bị giới hạn nha các bạn. Nếu dính trong 2 bước đó mình sẽ ko Fix giùm đâu, vì có fix được đâu mà làm !
@nguyenduc1234 | Lỗi của bạn là lỗi ko thể truy cập thẳng vào CMD chạy như quyền quản trị, lỗi này ko phải lỗi của tập lệnh từ mình. Cho nên mình sẽ ko hướng dẫn giải quyết vấn đề này...
vâng ạ

Cheatmo

Búa Gỗ
Mod cho em hỏi. em đã dùng idm trial reset 1 lần. Giờ chạy cmd trong tool của mod và thực hiện theo hướng dẫn. Sau khi gõ dkl và enter nó có bảng lệnh chạy nhưng cứ báo access is denied hoài cả 1 lệnh. Đến lúc xong rồi cũng k biết là có được hay không? Có làm sai ở đâu không ạ.
Xem phần đính kèm 11077

Xem phần đính kèm 11078
em thấy cmd của anh chưa run với quyền admin, anh thử run với quyền admin xem anh

midouban87

Gà con
bác cho em xin với ạ. tks bác nhiều

Mình xài Fix bằng tệp .CMD update chưa bị dính báo fake lần nào hết cả. Chỉ tới thời điểm hiện tại bây giờ, còn về sau thì ko biết
@Ctr+S : Tools mà block Registry thì đa số lấy Source từ Nsane thôi, mà Nsane lấy từ mình, còn mình lấy từ Vn-Zoom.Com còn Vn-Zoom.Com thì lấy từ sếp idmtrialreset <= Để nói gọn lại là cách fix này là từ sếp idmtrialreset mà ra !
Nếu A/C/E nào cần thì mình sẽ gởi qua Inbox luôn và ngay ! Tối nay sẽ gởi, giờ thì nghỉ rồi
Cho minh xin 1 slot nhé. thanks so much!!