Hướng dẫn và Thảo luận - Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

Hamano Kaito

Moderator
Đổi mã Hex thì thực chất là đổi lệnh Jne -> Jmp, còn cách đổi Jump để Trial -> Full, nhưng vẫn còn nag thông báo Unregisted. Không biết bao giờ đủ điều kiện vào nhóm nữa, thôi ở ngoài đợi ae thương tình chia sẻ vậy.

Cũng muốn share cho bạn lắm nhưng bạn chưa đủ điều kiện nhé. Hãy cố gắng lên búa gỗ cũng được, chỉ cần Búa Gỗ thôi, là được vào nơi ai cũng muốn vào <= lợi quá còn gì? {tongue}

Cheatmo

Búa Gỗ
Em cũng muốn vào quá :(( thỉnh thoảng comment thôi chứ cũng không có thời gian. Hi vọng đủ điều kiện trước khi bị fix. Dạo gần đây trial reset không được nữa rồi vì có vẻ IDM update thêm key

dungtran308

Búa Gỗ
Cũng muốn share cho bạn lắm nhưng bạn chưa đủ điều kiện nhé. Hãy cố gắng lên búa gỗ cũng được, chỉ cần Búa Gỗ thôi, là được vào nơi ai cũng muốn vào <= lợi quá còn gì? {tongue}
Mình sẽ chăm chỉ dể lên búa gỗ, mình đặt gạch với nhé :D

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
@Ctr+S : Tools mà block Registry thì đa số lấy Source từ Nsane thôi, mà Nsane lấy từ mình, còn mình lấy từ Vn-Zoom.Com còn Vn-Zoom.Com thì lấy từ sếp idmtrialreset <= Để nói gọn lại là cách fix này là từ sếp idmtrialreset mà ra !

Cái ông Banbang mà bác @sec0 nhắc tới chính là thành viên cũ của Nsane đó mà. Bên đó làm căng quá nên một sô thành viên đã lập forum TeechTobo. Mấy Tool IDM hay Kaspersky từ TeechTobo được kế thừa từ topic cũ của Nasne. Chính xác là IDM lấy idmtrialreset.

Hamano Kaito

Moderator
Cái ông Banbang mà bác @sec0 nhắc tới chính là thành viên cũ của Nsane đó mà. Bên đó làm căng quá nên một sô thành viên đã lập forum TeechTobo. Mấy Tool IDM hay Kaspersky từ TeechTobo được kế thừa từ topic cũ của Nasne. Chính xác là IDM lấy idmtrialreset.

Mình thấy có 1 nhóm mới lên, cũng moi móc cách hack từ mình đã share từ trước. Sau đó xỉa xói mình nói và vô trách nhiệm, hahaha {bye}{bye}bọn nước ngoài buồn cười thật
Nói thật, mình ko moi móc cách hack registry này thì chắc giờ này cũng IDM cũng ko thành ra như vầy đâu. Cốt yếu là muốn share cho A/C/E xài thôi
Vì sau đợt hack Trendmicro thành công nên mình hứng lên tìm đủ mọi loại soft và hack y chang như trendmicro luôn ấy.
Đa số ai cũng muốn cách đó là của họ hết cả. Nhưng rốt cuộc thì họ chả hiểu tẹo gì về cách này cả, chỉ có 1 nhóm trước đó mình thảo luận là hiểu. Nhưng họ Im Re chả thèm đá động gì đến nữa vì bản thân của họ dư sức mà thông IDM bằng Debug

Tempain

Gà con
Mình thấy có 1 nhóm mới lên, cũng moi móc cách hack từ mình đã share từ trước. Sau đó xỉa xói mình nói và vô trách nhiệm, hahaha {bye}{bye}bọn nước ngoài buồn cười thật
Nói thật, mình ko moi móc cách hack registry này thì chắc giờ này cũng IDM cũng ko thành ra như vầy đâu. Cốt yếu là muốn share cho A/C/E xài thôi
Vì sau đợt hack Trendmicro thành công nên mình hứng lên tìm đủ mọi loại soft và hack y chang như trendmicro luôn ấy.
Đa số ai cũng muốn cách đó là của họ hết cả. Nhưng rốt cuộc thì họ chả hiểu tẹo gì về cách này cả, chỉ có 1 nhóm trước đó mình thảo luận là hiểu. Nhưng họ Im Re chả thèm đá động gì đến nữa vì bản thân của họ dư sức mà thông IDM bằng Debug
tớ vào với bạn ơi :(((

Sửa lần cuối:

phuongcaothe

Búa Gỗ
Mình cũng muốn vào nhóm mà không biết có đủ tiêu chuẩn không. Mong chủ topic cho mình slot để học hỏi. Cám ơn nhiều.

prochimen

Búa Đá

Rất mong được bạn add vào inbox. Mình bị báo 30 days regedit không ah???

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Mod cho em hỏi. em đã dùng idm trial reset 1 lần. Giờ chạy cmd trong tool của mod và thực hiện theo hướng dẫn. Sau khi gõ dkl và enter nó có bảng lệnh chạy nhưng cứ báo access is denied hoài cả 1 lệnh. Đến lúc xong rồi cũng k biết là có được hay không? Có làm sai ở đâu không ạ.