Hướng dẫn và Thảo luận - Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết | Page 23 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

landark

Búa Gỗ
Ko có gì đâu bác. Tại mình yêu cầu vậy ko trách các bạn ấy được, mà bác đừng đảo ngược bình luận đó lại là được
Đôi khi dễ tính tí cũng vui vui {smile}
Bạn ơi, mình chạy ok trên user admin rồi
nhưng log vào user thì vẫn chưa thành công.
hay vì tại là user domain?

Hamano Kaito

Moderator
Bạn ơi, mình chạy ok trên user admin rồi
nhưng log vào user thì vẫn chưa thành công.
hay vì tại là user domain?
Nếu muốn fix được cho user domain thì bắc buộc phải cho user domain đó vào nhóm của admin
Vì khóa đó yêu cầu quyền cao nhất để thay đổi
Bạn có thể gán tạm user đó tạm vào nhóm admin. Sau khi làm xong fix thì xóa user đó khỏi nhóm admin
--
Ngoài ra thì bạn có thể sử dụng cr-ack file exe.

doan hong ky

Rìu Sắt
mình cài đặt theo hướng dẫn, dù là dk, hay dkl thì đều lỗi như thế
sau vài lần chạy liên tiếp, mặc dù vẫn báo lỗi thế, nhưng kiểm tra thì IDM đã có đăng ký thế này,
Liệu có đúng không ad

doan hong ky

Rìu Sắt
- Do em đã chạy fix trước đó rồi (các khoá .reg trước đây fix đã khoá lại, giờ chạy lại gặp khoá đó báo lỗi không khoá đc nữa _vì nó đã bị khoá rồi còn đâu). IDM chạy đc là Ok rồi, do đó yên tâm mà SD thôi.
dạ anh, trước đó em dùng bamban, nhưng giờ em muốn thử của mod diễn đàn mình cho biết, sau khi gỡ idm bản cũ bằng revo, em còn cẩn thận tắt máy khởi động lại, chạy lần đầu bằng bản DKL thì nó ra hình xanh như thế, em kiểm tra IDM thì báo chưa kích hoạt, em chạy lại mấy lần dkl, xong em chuyển qua dk, kiểm tra thì thấy ím được activer thế anh

landark

Búa Gỗ
Nếu muốn fix được cho user domain thì bắc buộc phải cho user domain đó vào nhóm của admin
Vì khóa đó yêu cầu quyền cao nhất để thay đổi
Bạn có thể gán tạm user đó tạm vào nhóm admin. Sau khi làm xong fix thì xóa user đó khỏi nhóm admin
--
Ngoài ra thì bạn có thể sử dụng cr-ack file exe.
mình chỉ có tài khoản admin của máy (.\admin ) chứ không có acc admin của domain.
thì xử lý sao anh?

doan hong ky

Rìu Sắt
- Do em đã chạy fix trước đó rồi (các khoá .reg trước đây fix đã khoá lại, giờ chạy lại gặp khoá đó báo lỗi không khoá đc nữa _vì nó đã bị khoá rồi còn đâu). IDM chạy đc là Ok rồi, do đó yên tâm mà SD thôi.
với có một điều nữa là khi em dùng bamban, mặc dù trong idm đã có tùy chọ, vid dụ: rar, zip, doc, nhưng không hiểu sao có file tự bắt link, có file không anh à

Hamano Kaito

Moderator
mình chỉ có tài khoản admin của máy (.\admin ) chứ không có acc admin của domain.
thì xử lý sao anh?
Vậy thì ko sử dụng fix này được. Fix này chỉ chạy được với quyền Admin thôi, rất tiếc cho bạn
Bản mình dùng update cái bị báo nhập key hết hạn có cách nào khắc phục khg ạ
Chạy lại fix là được bạn.

tuananhhd88

Búa Gỗ
Bạn nào cần Fix IDM này thì PM trong TOPIC mình sẽ cho vào Inbox
File sẽ dưới dạng .cmd ko mã hóa. Các bạn có thể tự chỉnh sửa source theo ý các bạn

Mình sẽ ko đặt giới hạn nữa. Ai cũng vào được hết, ém fix mãi chã hay ho gì !
Cập nhật thêm: Các bạn có thể share qua lại cho nhau cũng được

P/s: Vui Lòng Không Trích Dẫn Lại Bình Luận Này !
Hi bác, em định pm bác nhưng không thể pm được. Bác có thể giúp fix phần mềm này được k a.
Cảm ơn bác rất nhiều