Hướng dẫn và Thảo luận - Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

ohmygodness

Rìu Sắt
Mình ở vn-zoom.com từ hồi đời lâu ; có rất nhiều posts, nhưng rồi từ khi vn-zoom.com chuyển qua vn-zoom.org làm mình mất hết điểm giờ đến vn-z.vn chỉ là gà con thôi... chán như cái con gián...Biết bao giờ mới kiếm đủ post để được vào inbox của bạn mà tải IMD. Hồi đó mình là thành viên ruột của vn-zoom.com, softvnn.com, updatesofts.com, tinhte.com ... rồi sau đó các webs nầy tan tác , mình mất hết các bài viết .Giờ thành con gà què rồi nè Chỉ còn sót lại tinhte.vn là vẫn giữ nick Đại Bàng của mình thôi. Cái thời nhộn nhịp nhất là lúc cài từ điển , font tiếng Việt cho Máy đọc sách Kindle, Nook, rồi tới Nook Color ; thời đó ai muốn tải phần mền, thủ thuật... thì tự nhiên mà tải hông có cần phải có bao nhiêu post đâu...Cống hiến bài viết, phần mềm là tự nguyện mà thôi!
đóng cho bác 1 like, viết vài thread chia sẻ là đủ reaction thôi ấy mà.

Hamano Kaito

Moderator
Sau này nếu IDM có fix đi DK này. Mình sẽ ko share nữa nha các bạn
Share như vầy thì bị nói là Chảnh Chọe + Màu Mè. Mà share thì sợ bị hãng FIX đi, ko biết sao cho vừa lòng THIÊN HẠ
------
Các bạn có thể share qua lại cho nhau, ko cần Inbox tới mình cũng được
Cứ xài đến khi nào FIX bị FiX đi là đừng PM mình nữa là OK.
Mình xin đóng TOPIC luôn và ko hỗ trợ nữa !

P/s: Nhờ mod nào đi qua đây đóng TOPIC này giùm mình

ohmygodness

Rìu Sắt
Sau này nếu IDM có fix đi DK này. Mình sẽ ko share nữa nha các bạn
Share như vầy thì bị nói là Chảnh Chọe + Màu Mè. Mà share thì sợ bị hãng FIX đi, ko biết sao cho vừa lòng THIÊN HẠ
------
Các bạn có thể share qua lại cho nhau, ko cần Inbox tới mình cũng được
Cứ xài đến khi nào FIX bị FiX đi là đừng PM mình nữa là OK.
Mình xin đóng TOPIC luôn và ko hỗ trợ nữa !

P/s: Nhờ mod nào đi qua đây đóng TOPIC này giùm mình
ủng hộ bác
mà share t trước r đóng đc k bro?

Quan 07

Gà con
Share với đ.kiện ntn bác có thể đặt ra mà. Đừng đóng topic, share tiếp đi bác.

Hamano Kaito

Moderator
Bạn nào cần Fix IDM này thì PM trong TOPIC mình sẽ cho vào Inbox
File sẽ dưới dạng .cmd ko mã hóa. Các bạn có thể tự chỉnh sửa source theo ý các bạn

Mình sẽ ko đặt giới hạn nữa. Ai cũng vào được hết, ém fix mãi chã hay ho gì !
Cập nhật thêm: Các bạn có thể share qua lại cho nhau cũng được

P/s: Vui Lòng Không Trích Dẫn Lại Bình Luận Này !

Sửa lần cuối:

stevenboivy

Búa Gỗ
Sửa lỗi tải xuống cho một số loại video có định dạng TS ==> bạn nói rõ hơn TH này dc k?
VD như giờ 1 số site cho xem phim mà k coi dc.. như tvhay.org thì làm sao down dc bạn?
Xin chỉ giúp..thank nhiều nhiều.. :D

xuanthanh80

Búa Gỗ
File sẽ dưới dạng .cmd ko mã hóa. Các bạn có thể tự chỉnh sửa source theo ý các bạn

Cho mình xin Fix với Thanks! bạn nhiều

Hamano Kaito

Moderator
@xuanthanh80 | Bạn được cho vào nhóm rồi còn gì ??
@stevenboivy | Cái change logs từ đời nào rồi bạn. Phần đó giống kiểu như nhiều lúc ko tự nhận dạng link kiểu đuôi video .ts đó bạn
Một số trang họ mã hóa link đi. IDM ko nhận dạng được, cho nên ko có cách nào để IDM lấy được link đâu bạn. Trừ khi dùng cách debug mới được

nkoc6a15

Rìu Sắt

Em cũng có fix của bác, lúc còn ở vnz.com thì phải, update trực tiếp được luôn. Không biết phải fix trong topic này của bác không nữa.

Hamano Kaito

Moderator
@nkoc6a15 | Đã mời bạn vào Inbox. Muốn biết giống hay ko thì vào đó so sánh là biết rõ thôi
Mình thì ko nhớ hồi share ở .com nữa rồi

Hamano Kaito

Moderator
@nkoc6a15 | Bản đó cũ rồi bạn. Bản đó block khóa chính luôn chứ ko block khóa sub như trong inbox
Bạn vào trong Inbox lấy cái mới về xài nó ko có nén thành exe. Mà là dạng lệnh nằm trong tệp .cmd
Mở nó ra và thêm tên của bạn hoặc bất cứ thứ gì vào cũng được. Miễn bạn hiểu lệnh là được

nkoc6a15

Rìu Sắt
@nkoc6a15 | Bản đó cũ rồi bạn. Bản đó block khóa chính luôn chứ ko block khóa sub như trong inbox
Bạn vào trong Inbox lấy cái mới về xài nó ko có nén thành exe. Mà là dạng lệnh nằm trong tệp .cmd
Mở nó ra và thêm tên của bạn hoặc bất cứ thứ gì vào cũng được. Miễn bạn hiểu lệnh là được

Dạ em cảm ơn mod rất nhiều

stevenboivy

Búa Gỗ
@xuanthanh80 | Bạn được cho vào nhóm rồi còn gì ??
@stevenboivy | Cái change logs từ đời nào rồi bạn. Phần đó giống kiểu như nhiều lúc ko tự nhận dạng link kiểu đuôi video .ts đó bạn
Một số trang họ mã hóa link đi. IDM ko nhận dạng được, cho nên ko có cách nào để IDM lấy được link đâu bạn. Trừ khi dùng cách debug mới được
bạn chỉ mình vài chiêu debug dc k? :D