This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

mieuboy

Búa Đá
bạn ad ib cho mình cách bẻ khoá bằng lệnh CMD với ạ. Mình 72 reaction rồi. Cảm ơn bạn

rutinh

Búa Gỗ
Mình ở vn-zoom.com từ hồi đời lâu ; có rất nhiều posts, nhưng rồi từ khi vn-zoom.com chuyển qua vn-zoom.org làm mình mất hết điểm giờ đến vn-z.vn chỉ là gà con thôi... chán như cái con gián...Biết bao giờ mới kiếm đủ post để được vào inbox của bạn mà tải IMD. Hồi đó mình là thành viên ruột của vn-zoom.com, softvnn.com, updatesofts.com, tinhte.com ... rồi sau đó các webs nầy tan tác , mình mất hết các bài viết .Giờ thành con gà què rồi nè Chỉ còn sót lại tinhte.vn là vẫn giữ nick Đại Bàng của mình thôi. Cái thời nhộn nhịp nhất là lúc cài từ điển , font tiếng Việt cho Máy đọc sách Kindle, Nook, rồi tới Nook Color ; thời đó ai muốn tải phần mền, thủ thuật... thì tự nhiên mà tải hông có cần phải có bao nhiêu post đâu...Cống hiến bài viết, phần mềm là tự nguyện mà thôi!

Sửa lần cuối: