IDM TWEAK ASSISTANT Latest version: 21.10.3.0 - Công cụ kích hoạt IDM New21.10.3.0 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

IDM TWEAK ASSISTANT Latest version: 21.10.3.0 - Công cụ kích hoạt IDM New21.10.3.0

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mở IDM ra chọn phím tắt chặn ko cho IDM tải để tải = trình duyệt
Cháu làm theo bác chỉ cháu tải được build mới rồi bác, tắt chặn IDM đi thì cái Ant Download Manager nó bắt link tải khi mình click vào luôn, cháu cảm ơn bác nhiều ạ :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ai thử dùng Kis xem bắt không, nếu Kis mà bắt thì gần như là nguy hiểm vì Kis rất khôn trong xử lý các phần mềm kiểu này, nó mà bỏ qua thì cơ bản là an toàn.
Dùng thì phải tin mới dùng chứ bạn, mấy tool như này AV nào ko ăn, tắt AV đi rồi chạy tool, xong thì mở AV lên lại bình thường, tool ptk911 AV nó cũng nhai đó thôi, còn sợ nữa thì bỏ mấy trăm K ra mua cái key thì dùng tới khi nào máy tính nó hư thì thui {rofl}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ai thử dùng Kis xem bắt không, nếu Kis mà bắt thì gần như là nguy hiểm vì Kis rất khôn trong xử lý các phần mềm kiểu này, nó mà bỏ qua thì cơ bản là an toàn.
Tôi ko biết có ai bắt bớ gì ko , nhưng tôi đã dùng nó rồi và IDM đang chạy trên máy của tôi là active từ cái thuốc của topic này :D
Muốn biết thì vào đây

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Tôi ko biết có ai bắt bớ gì ko , nhưng tôi đã dùng nó rồi và IDM đang chạy trên máy của tôi là active từ cái thuốc của topic này
Muốn biết thì vào đây

bạn có thể hướng dẫn mình sửa lỗi này được ko. mình chạy active thì nó báo như thế.
Máy mình dùng Eset. đã tắt tường lửa Eset mà vẫn ko được
Máy tính kết nối mạng bằng cáp

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
bạn có thể hướng dẫn mình sửa lỗi này được ko. mình chạy active thì nó báo như thế.
Bạn tắt eset và cả của win luôn, nói chung tắt hết các trình AV đi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn cho cái tool loại trừ quét của AV , sau đó chạy cái tool rồi nhấn vào menu reset / clean-up
Sau đó chạy lại cái tool rồi nhấn active

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi