Thảo luận - Hướng dẫn sử dụng công cụ sửa lỗi Microsoft_Windows_non_core_edition | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Hướng dẫn sử dụng công cụ sửa lỗi Microsoft_Windows_non_core_edition

xacphao

Rìu Sắt Đôi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có 1 bạn nhờ kích hoạt win bị lỗi code 22 , tôi chạy 2 thứ đều ko được , máy no kích hoạt nhưng all setting đều dùng được
noncore v1.2 và 0xC0......22 vẫn trơ trơ thế là đầu hàng .
Ko biết chủ máy chạy tool kích hoạt gì trước đó mà nó dính cứng cài mã 22

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Có 1 bạn nhờ kích hoạt win bị lỗi code 22 , tôi chạy 2 thứ đều ko được , máy no kích hoạt nhưng all setting đều dùng được
noncore v1.2 và 0xC0......22 vẫn trơ trơ thế là đầu hàng .
Ko biết chủ máy chạy tool kích hoạt gì trước đó mà nó dính cứng cài mã 22
Nếu bạn đó đồng ý, thì bác chuyển tiếp ib em xem thử.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Sau khi tôi chào thua thì mem dạo net tìm 1 soft và thông báo lại đã dùng reload kích hoạt lại được rồi ,
Bạn ý dùng W7 hay W10 vậy bác ?
Tool Non_core này mục đích dùng cho W10 (7 or 8.1 vẫn xài được nhưng chỉ để khắc phục lỗi "sppsvc service cannot start").
Để em cài W7 và 8.1 kiểm tra lại trên VM.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn ý dùng W7 hay W10 vậy bác ?
Tool Non_core này mục đích dùng cho W10 (7 or 8.1 vẫn xài được nhưng chỉ để khắc phục lỗi "sppsvc service cannot start").
Để em cài W7 và 8.1 kiểm tra lại trên VM.
Bạn ấy dùng win10 bản pro ,vì all setting thì win7 ko có