Hướng dẫn nhận 5 USD hỗ trợ miễn phí từ PayPal

Hiện tại Paypal đang hỗ trợ miễn phí 5 USD cho các tài khoản trên hệ thống của mình, anh em hãy nhanh tay vào nhận hoàn toàn miễn phí chỉ với vài thao tác đơn giản.

Để nhận 5 USD từ Paypal, anh em đã có tài khoản từ trước chỉ cần đăng nhập vào tài khoản của mình và click vào banner như hình dưới, sau đó 5 USD sẽ được tự động cộng vào tài khoản anh em.

Do số lượng tài khoản được offer có hạn nên anh em hãy nhanh tay để có thể nhận "hỗ trợ" từ Paypal.

Hạn chót để nhận hỗ trợ từ Paypal là ngày 31/07/2021.

Link nhận: PayPal US$5 Reward

Lưu ý: Chỉ 40.000 tài khoản được nhận hỗ trợ trong đợt này và chỉ những account có hiện banner như hình mới được nhận.

Sửa lần cuối:
Trả lời

ntai98

Búa Gỗ
nhận được rồi! thanks

baonht

Búa Gỗ
Cay nhỉ, em 2 tài khoản đăng ký hơn chục năm cũng thanh toán hơn $50 rồi đều ko đc. Tức mình đăng ký tài khoản mới toanh cũng ko đc nốt, khó hiểu! Như kiểu chơi xổ số ấy nhỉ!
Tài khoản của mình không xài cũng cả năm, cái này chắc chỉ hên xui thôi, nhiều khi nó thấy mình không sử dụng nó khuyến mãi, kích cầu. Tóm lại hên xui, 5$ cho vui thôi

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản mình hoạt động liên tục, check cả 2 đều không có :))

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nhấn thử 1 phát ăn ngay ta ơi, thanks pro. :D

Attachments

64.3 KB · Lượt xem: 8

Truongan111

Gà con
nhận được rồi! thanks
Bán không bạn, mình thu 5$ = 80k

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
Cho e hỏi hơi ngu, giờ nhận 5$ rồi thì làm gì với nó các bác. Cứ để đấy à, e chư xài cái này bao giờ. E cảm ơn các bác.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Cho e hỏi hơi ngu, giờ nhận 5$ rồi thì làm gì với nó các bác. Cứ để đấy à, e chư xài cái này bao giờ. E cảm ơn các bác.
ông tưởng 5$ nhỏ à? mua được rất nhiều thứ nhé.
không biết dùng thì nạp vào steam mua game

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
ông tưởng 5$ nhỏ à? mua được rất nhiều thứ nhé.
không biết dùng thì nạp vào steam mua game
Bác ơi, nộp vào steam sao thế bác, e thấy Steam không hỗ trợ thanh toán bằng Paypal, Bác hướng dẫn e với, e cảm ơn bác. Với lại e không biết thanh toán nó cho dịch vụ gì ấy.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Bác ơi, nộp vào steam sao thế bác, e thấy Steam không hỗ trợ thanh toán bằng Paypal, Bác hướng dẫn e với, e cảm ơn bác. Với lại e không biết thanh toán nó cho dịch vụ gì ấy.
vừa check lại rùi =))) 5$ nạp không đủ. tối thiếu phải 10$ cơ.
steam k hỗ trợ nạp = paypal nhưng hỗ trợ nạp = ngân hàng. bác rút tiền từ paypal về tài khoản ngân hàng rồi nạp. nhưng tối thiếu 10$ nó mới cho rút.
nên 5$ chỉ đủ bác lên ebay mua chút đồ thôi.
bác mà không có acc ngân hàng thì bác sent cho em 5$ đó đi, rồi add steam của em.
xem có game nào tầm 5$ đưa link đây em gift cho cũng được

huuanhuynh

Gà con
Làm sao để được trong nhóm hỗ trợ?

We seem to be having some trouble​

You may have claimed this offer already or are not eligible for this promotion