This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí

Bibou

Gà con
Huhu cả 2 accounts hạn dùng 2027 đều bị tước 100Gb, mặc dù để nguyên thẻ tín dụng thanh toán active trên hồ sơ thanh toán.
Giờ mua trả tiền sòng phẳng, cùng không cho mua bằng thẻ Vietnam cho hồ sơ thanh toán Thổ (57,9TRY).
Chắc giờ chỉ có người quen có thẻ Thổ nhờ trả tiền hộ may chăng được.
Không thì đành trở về cố hương để trả VNĐ, thì đắt quá.
Các cụ có phương án gì không? GG làm căng quá.

Quyenvq1

Rìu Sắt Đôi
Em cũng bị một mớ tài khoản Gmail 100GB 2027 đang kháng ko biết có đc ko nữa...
Mấy cái ban đầu tạo theo trick trial 2TB rồi hạ xuống 100GB nó thu hồi cả 2 3 accounts.
May sao cái 2TB sau này, la liếm tới 2029 thì ban đầu nó cũng thông báo thu hồi (trước đó nó gửi email thông báo chính sách mới, nếu ko nhận email đến/đi hoặc ko hoạt động tới cuối năm 2023 nó khoá, đăng nhập vẫn còn lưu phiên trên trình duyệt và thử gửi/nhận email đều đều cho đến khi bùmbùm nó thu hồi luôn)
Và hiện tại đã kháng thành công 2TB/2029 nhưng nó vẫn bắt xác minh lại sdt rồi tè le từa lưa hột dưa hột é. ko biết bao giờ sẽ tiếp tục thu hồi tiếp

Bibou

Gà con
Khánh cách nào bro? Mình là lách luật để xài, giờ nó rà phá bom mìn thì chịu chứ làm gì kháng được nhỉ?
Giờ chỉ cần nó chấp nhận cho trả tiền bằng thẻ VN trên hồ sơ Thổ đã là mừng rồi mà nó đâu chịu

taq22061991

Búa Gỗ Đôi
Mình cũng có mấy acc chưa bị thu hồi, thấy ae bàn xôn xao quá cũng thấp thỏm ghia...

truongan

Gà con
hôm nay vừa nhận mail cancelled 2 acc 30T & 2T. acc chính mua bằng TRY cả năm nay vẫn còn.

Bibou

Gà con
Như vậy là ai rồi thì cũng sẽ đến lượt, ngoại trừ ai ĐÃ TRẢ TIỀN TRY để mua dung lượng thì may ra còn giữ được đến hết hạn rồi nó sẽ cắt từ ngày hết hạn trở đi và không cho mua tiếp bằng TRY từ thẻ tín dụng Vietnam. Còn tất cả những anh hùng dùng trick gì chăng nữa, rồi cũng sẽ được gọi tên...

vinhcatba

Búa Gỗ
Case của mình là mua tiền Thổ rẻ hơn nhưng mà nâng hạ nhiều lần. Nó refund lần HẠ cuối cùng là 0đ. Bây giờ account không thanh toán bằng tiền Thổ được nữa. Nghe nói account mới thì vẫn có thể thanh toán tiền Thổ được chứ acc cũ (mà không phải acc Thổ real) thì không tt được tk Thổ nữa. Giờ thì quay về 450k/năm 100GB tiền Việt vậy

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
giờ chỉ còn mua theo giá Thổ mới dùng lâu dài thôi bác ạ, khoản 9k một tháng cho gói 100gb bác cần ib em ultraview làm cho bác
Mình email mới, VISA mới, dùng lâu dài để share trong nhóm thì mua 2T rồi hạ dần đươc không bác ? Ib giúp mình với

trungvlth

Búa Gỗ Đôi
Nay tạo tài khoản mới, add hồ sơ thanh toán bên Thổ trả phí theo năm được không các bác?