Chia sẻ - Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft

1234560987

Rìu Vàng
@bbkim bạn ơi, bạn thử xóa thiết bị của mình khỏi tài khoản của bạn xem nó có còn thông báo đăng nhập nữa k vì dù gì mình cũng log out tài khoản đó rồi

Kh NX

Gà con
bạn đăng ký để đó ko dùng thì nó xóa tk bạn là đúng rồi, bạn dùng tk đó kích hoạt office 365 trên máy tính nào đó cũng được là nó sẽ tự gia hạn định kỳ. (máy tính mới được ko phải trên đt hay máy tính bảng nhé)
mình đký xong còn login vào 2 máy dùng hàng ngày luôn chứ có để ko đâu

xitrum123x

Búa Gỗ
mình đký xong còn login vào 2 máy dùng hàng ngày luôn chứ có để ko đâu
uhm, bạn vào tài khoản của bạn, vào mục My account (dòng đầu tiên khi bạn click vào biểu tượng tên mình bên phải trên cùng ấy, rồi ở bên trái chọn mục thứ 3 Drivers (thiết bị) xem đã conect thiết bị của bạn với tài khoản chưa (có hiện tên mã thiết bị kết nối và đang hoạt động) nhé. của mình thấy gia hạn bình thường mà.

keubibo

Búa Gỗ
bạn đăng ký để đó ko dùng thì nó xóa tk bạn là đúng rồi, bạn dùng tk đó kích hoạt office 365 trên máy tính nào đó cũng được là nó sẽ tự gia hạn định kỳ. (máy tính mới được ko phải trên đt hay máy tính bảng nhé)
:eek: Mình cũng bị nó báo sắp hết hạn, mà mình vẫn dùng word excel hàng ngày mà ạ. Kích hoạt office 365 để gia hạn định kỳ như thế nào thế bác? thanks!

xitrum123x

Búa Gỗ
:eek: Mình cũng bị nó báo sắp hết hạn, mà mình vẫn dùng word excel hàng ngày mà ạ. Kích hoạt office 365 để gia hạn định kỳ như thế nào thế bác? thanks!
Bạn tham gia cộng đồng PITVN COMMUNITY trên fb đi, lên đó share tk A1 plus thường xuyên hoặc bạn nhờ giúp 1 tk, dùng cho lâu dài đỡ lăn tăn bạn à.

HaiTo

Gà con
thanks bác nhiều

poseidon8390

Búa Gỗ
Hi! Cho mình hỏi 1 số câu hỏi sau, mong được giải đáp. Cảm ơn!

1. Sau khi đăng ký thành công rồi thì có thể tải bản cài đặt Office 365 nào về cài được ạ?
2. Sau khi cài thì mình kích hoạt như thế nào ạ?
3. Trước đó mình có sử dụng OneNote 2019 để ghi chú. Vậy làm thế nào để truy cập vào các ghi chú đó trên Office 365.
4. Mình thấy bản OneNote online thì miễn phí (Chỉnh sửa được, thay vì chỉ xem khi bản cài ở máy tính không được kích hoạt bản quyền - Office ProPlus 2019). Vậy tại sao mình không sử dụng OneNote bản online luôn thay vì phải tìm cách kích hoạt bản cài trên máy tính, bỏ qua sự bất tiện là phải có kết nối mạng khi sử dụng bản online!

Cảm ơn lần nữa ạ!

tophuctho

Gà con
Bác nào giúp e vs ạ. Đang xài bt mà h ko tự gia hạn được nữa rùi. Thanks

Sửa lần cuối:

tophuctho

Gà con
Bác giúp e vs ạ. Thanks

Cứ đăng nhập và dùng bình thường thì nó sẽ tự gia hạn thôi bạn.

Bác có acc thì cho mình xin vs ạ. Mình xin join mà h group ban mình lun rùi, tìm ko thấy group nữa. Thanks
Bạn tham gia cộng đồng PITVN COMMUNITY trên fb đi, lên đó share tk A1 plus thường xuyên hoặc bạn nhờ giúp 1 tk, dùng cho lâu dài đỡ lăn tăn bạn à.

Sửa lần cuối:

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm
- Đây là account được tặng khi tham gia Microsoft Developer nó sẽ có dạng đuôi [email protected]. (xxx và yyy là do bạn chọn)
- Bản quyền theo account này là gói Microsoft 365 E5 Developer (without Windows and Audio Conferencing)
- Một account có thể kích hoạt 5 thiết bị và mỗi thiết bị chỉ đăng nhập một account (khuyến nghị).
- Account tự động gia hạn với điều kiện có đăng nhập account onmicrosoft vào 1 thiết bị nào đó để kích hoạt Office.
- Account được tạo nếu không sử dụng Microsoft sẽ tự động hủy.
- Bạn chỉ nên tạo khi thực sự có nhu cầu cần sử dụng. Còn nếu kinh doanh, cất trữ thì bạn hãy bỏ qua Theart này.

ĐỌC XONG VÀ NẾU BẠN CẦN THÌ CÓ THỂ ẤN THANKS ĐỂ TIẾP TỤC XEM HƯỚNG DẪN.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Mình đã đăng ký tài khoản office 365, rất mong có thể sử dụng miễn phí lâu dài, cảm ơn bạn đã chia sẻ{big_smile}

tophuctho

Gà con
Bạn có làm gì không mà nó không cho bạn gia hạn. Mọi người ai cũng được gia hạn mà.
Bạn phải đăng nhập vào Office Offline trên máy tính mới được gia hạn á
e vẫn xài office bt mà bác, vk e ngày ngày làm pp trên office 365 suốt, ko cho gia hạn theo e tìm hiểu là ko có triển khai hoạt động develop nào trong thời gian cho phép nên nó xoá thế thôi, e tạo new subscription cùng 1 acc cũ thì mic vẫn ok. Chịu vậy, thanks bác