Chia sẻ - Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft

ntshinss

Búa Gỗ Đôi
Chắc là bị khóa rồi. Vào trang office.com xem còn dùng được office không. Còn là được rồi. Trang này thì kệ nó đi.
Mục đích là office thì chỉ cần office ok là được.
Cái chính là e chưa kịp đăng kí :(

ntshinss

Búa Gỗ Đôi
Bạn thử lại bằng trình duyệt ẩn danh xem. Dùng trình duyệt thường đôi khi tự login vào 1 tài khoản Office nào đó rồi bị chặn cũng nên.
E dùng ẩn danh rồi cũng k đc, tk e tạo mới luôn :D

taihdhpu2

Rìu Vàng
+ Làm sao để biết mình còn bao nhiêu ngày các bác nhỉ?
+ Em đăng nhập cứ bắt xác thực bằng phần mềm Microsoft Authenticator. Các bác chỉ giúp tắt cái xác thực này ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
+ Làm sao để biết mình còn bao nhiêu ngày các bác nhỉ?
+ Em đăng nhập cứ bắt xác thực bằng phần mềm Microsoft Authenticator. Các bác chỉ giúp tắt cái xác thực này ạ
Bạn nên tải app đó về rồi thêm phương thức xác thực vào nhé, việc này không khó lại tăng cường bảo mật thì cứ làm.

Hoang Phuc Dinh

Rìu Sắt
tạo 1 cái dùng xong sao nay vào lại nhiều người dùng hiện hoạt thế nhỉ AD
Xem phần đính kèm 33169
ôi, người dùng nháp ý mà, bọn microsoft add vào thôi, vướng cứ xóa mấy users đấy còn thích để thì cứ để. và nhắc bạn, ko có ai là admin ở đây cả, bạn có thể nói là chủ topic hoặc chủ tus cũng được.

Sửa lần cuối:

neversmile99

Búa Gỗ
mình đã tạo tài khoản này nhưng giờ ko muốn sử dụng nữa
Mọi người chỉ giúp mình cách xoá tài khoản này với ạ
mình xin cảm ơn nhiều ạ

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
mình đã tạo tài khoản này nhưng giờ ko muốn sử dụng nữa
Mọi người chỉ giúp mình cách xoá tài khoản này với ạ
mình xin cảm ơn nhiều ạ
- lúc nào mình onl bạn gửi ultraview vào inbox mình hỗ trợ
- ko thì bạn vào toppic hỗ trợ kích hoạt ấy, nhờ mọi ng xoá giúp cho
- Bạn dùng cái này gỡ hoàn toàn office rồi cài mới từ đầu này

Sửa lần cuối:

xitrum123x

Búa Gỗ
sao mình tạo xong rồi, đến bước xác minh đăng ký thì nhập mật khẩu kiểu gì cũng ko được vậy ad, nó đều báo ko được, đã thủ đủ cả in hoa, chữ thường, số và ký tự rồi mà ko được.

Attachments

14.5 KB · Lượt xem: 15

haxoma

Rìu Vàng Đôi
sao mình tạo xong rồi, đến bước xác minh đăng ký thì nhập mật khẩu kiểu gì cũng ko được vậy ad, nó đều báo ko được, đã thủ đủ cả in hoa, chữ thường, số và ký tự rồi mà ko được.
mật khẩu 15 đến 20 ký tự nha bạn. mình cũng bị như vầy mà đọc kỹ sẽ thấy yêu cầu.

Kh NX

Gà con
mình được gia hạn 1 lần rồi giờ nó báo thông báo này có nghĩa là sắp bị xóa rồi đúng ko ? :(

1234560987

Rìu Vàng
Mình đăng ký tài khoản xong, đăng nhập vào office thì nó báo lỗi như hình dưới thì phải làm sao?

Attachments

51.6 KB · Lượt xem: 36

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Mình đăng ký tài khoản xong, đăng nhập vào office thì nó báo lỗi như hình dưới thì phải làm sao?
Bạn thử gỡ TPM trong device magage rồi thử đăng nhập lại hoặc run as admin để thử lại xem sao.
Nó báo như vậy nên mình trả lời vậy chứ chưa gặp lỗi này :p

1234560987

Rìu Vàng
Bạn thử gỡ TPM trong device magage rồi thử đăng nhập lại hoặc run as admin để thử lại xem sao.
Nó báo như vậy nên mình trả lời vậy chứ chưa gặp lỗi này :p
mình thử log out tất cả tài khoản khỏi office rồi mà nó vẫn hiện cái bảng báo lỗi đăng nhập tài khoản :(

xitrum123x

Búa Gỗ
mình thử log out tất cả tài khoản khỏi office rồi mà nó vẫn hiện cái bảng báo lỗi đăng nhập tài khoản :(
nếu còn lỗi thì bạn vào trang outlook.live.com đăng nhập tk đó rồi vàolaf được, mình cũng bị vậy, lúc bị lúc ko nên chưa biết tại sao.

xitrum123x

Búa Gỗ
mình được gia hạn 1 lần rồi giờ nó báo thông báo này có nghĩa là sắp bị xóa rồi đúng ko ? :(

Xem phần đính kèm 34535
bạn đăng ký để đó ko dùng thì nó xóa tk bạn là đúng rồi, bạn dùng tk đó kích hoạt office 365 trên máy tính nào đó cũng được là nó sẽ tự gia hạn định kỳ. (máy tính mới được ko phải trên đt hay máy tính bảng nhé)

1234560987

Rìu Vàng
nếu còn lỗi thì bạn vào trang outlook.live.com đăng nhập tk đó rồi vàolaf được, mình cũng bị vậy, lúc bị lúc ko nên chưa biết tại sao.
ồ mình vào trang office.com thì đc, mà đăng nhập vào trang outlook nó báo tài khoản k tồn tại {sweat}