[Hướng dẫn] Cách tải nhạc lossless từ Tidal | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Hướng dẫn] Cách tải nhạc lossless từ Tidal

sk8er2598

Búa Gỗ
Mình cài thử phần mềm này nhưng không thể login được. Nhờ bạn admin coi lại giùm thử có vấn đè gì không hoặc tư vấn một phần mềm khác cùng chức năng.

limited10

Rìu Chiến
Mình cài thử phần mềm này nhưng không thể login được. Nhờ bạn admin coi lại giùm thử có vấn đè gì không hoặc tư vấn một phần mềm khác cùng chức năng.
Bạn lướt lên trên xem lại cmt dùng tidal media dowloader xem. sr tài khoản tidal của mình hết hạn 2th nay, cũng lâu ko nghe nhạc nữa. Còn ashame đã dừng hỗ trợ và phát triển khoảng nửa năm nay r

Kakalen

Gà con
Update công cụ Tidal media downloader có cập nhật. mn dùng phiên bản mới để tải nhé
down về mỡ không lên được nó báo
Windows protected your PC

Microsoft Defender SmartScreen prevented an unrecognized app from starting. Running this app might put your PC at risk.
Còn cái link bác Athena login không được . :( tks bác

limited10

Rìu Chiến
down về mỡ không lên được nó báo
Windows protected your PC

Microsoft Defender SmartScreen prevented an unrecognized app from starting. Running this app might put your PC at risk.
Còn cái link bác Athena login không được . :( tks bác
Mình vẫn dùng bình thường nhé. Bạn dùng tidal-gui mới, còn ashame hết hỗ trợ mình cũng nói rồi. Bạn cứ dùng. Microsoft defender nhận nhầm đó. bạn cho phép hoặc tắt defender thử xem. Máy mình cũng bật defender mà không thấy báo gì.
Mình đọc dịch là: defender không nhận dạng được app vừa khởi động. Khởi chạy có thể xảy ra nguy cơ cho thiết bị. Nhưng bạn yên tâm cứ cho nó chạy, không sao đâu
Thân!

beem34

Búa Đá
cách tốt nhất là bác nào đã thực hiện thành công và trót lọt tải thật nhiều nhạc chất lương cao về úp lên chia sẽ cho ae bà con cùng nghe . {big_smile}

limited10

Rìu Chiến
mình vướng khúc này :(
Cái này là khi bạn đã có account rồi nhé
B1: Mở tidal-gui lên, nó sẽ hiện 1 đoạn code trong phần mềm này
B2: Đăng nhập tài khoản tidal trong web rồi vào link: https://offer.tidal.com/device/link, nhập code đó vào
B3: Login

canhcanh

Búa Gỗ Đôi
Bên VNzoom có thread nào thảo luận về tai nghe các kiểu ko nhỉ, đang định sắm tai nghe cỏ để nghe :)))

canhcanh

Búa Gỗ Đôi
Ko biết có vi phạm nội quy gì hay không, có gì thì b chủ thread nhắc nhở, tại m thấy có nhóm download nhạc Tidal + Qobuz, không cần acc mà khá nhanh và tiện lợi. Mọi người có thể donate cho nhóm để duy trì. Link nhóm đây ạ : https://t.me/hoimbottidal. Mn chat lệnh với bot để down nhạc thôi.