Hướng dẫn backup key bản quyền KAV, KIS | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn backup key bản quyền KAV, KIS

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rokape

Búa Gỗ
Hình như ko còn cách nào trans qua máy khác đc nữa hả các bác? Bữa làm đủ cách cũng chịu.

mrphancol

Gà con
Mình lỡ bấm vào xoá khoá bản quyền sau khi đã kích hoạt, sau đó không nhập lại được nữa

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Tất cả các cách đều không hoạt động. Tam thời có thể sự dụng công cụ Kaspersky CLub để sao lưu và khôi phục tuy nhiên công cụ này có phí.
Mình cũng nghiên cứu cách sao lưu và phục hồi hiên tại cũng có một số manh mối nhưng chưa có thời gian để thực hiện. Hiện tại có nhóm đang phát triển công cụ sao lưu và phụ hồi miễn phí. Các bạn cần chờ thêm ít thời gian nữa nha.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Tất cả các cách đều không hoạt động. Tam thời có thể sự dụng công cụ Kaspersky CLub để sao lưu và khôi phục tuy nhiên công cụ này có phí.
Mình cũng nghiên cứu cách sao lưu và phục hồi hiên tại cũng có một số manh mối nhưng chưa có thời gian để thực hiện. Hiện tại có nhóm đang phát triển công cụ sao lưu và phụ hồi miễn phí. Các bạn cần chờ thêm ít thời gian nữa nha.
Làm em tự tin backup theo cách 2 với cách 3. Cài lại win restore lại key Kaspersky thì không được, làm mất oan key còn 400 ngày :(.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
@thuanpm: các cách đó chỉ lưu được thiết lập của KIS thôi mà.
Tại cũng cần cài lại máy, mà mình cũng không còn cách nào khác!

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Ngoài ra còn có RePack_KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_En_Final_v2.
KRT CLUB 3.1.0.29 Final ATB có thực sự là cuối cùng không ?
Tôi nghĩ vậy, công cụ thiết lập lại dùng thử kaspersky 2020 cũng đã ra mắt nhưng tôi thích sử dụng các khóa tôi thấy nó an toàn hơn, trong trang web này có những bài viết hay của các cộng tác viên tuyệt vời mỗi ngày, tôi sẽ luôn biết ơn
{hug}{hug}:)

thanh hahuy

Rìu Chiến
Bản KRTCLUB 3.1.0.29 ATB Final En mới nhất

hiện tại còn backup key và restore key được không mấy bạn
KRTCLUB 3.1.0.29 ATB Final En sử dụng tốt cho KTS, KIS, KAV 2020 nhé bạn. Chú ý khi chạy nên nhấn chuột phải và chọn "Run as administrator", nếu bạn nhấn đúp chuột trái thì có thể lỗi và không chạy được. Cũng có trường hợp Windows Defender chặn không cho chạy, khi đó phải tắt chế độ bảo vệ theo thời gian thực trong Windows Security.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
KRTCLUB Không còn cung cấp miễn phí nữa. Bản KRTCLUB bản mới nhất KRTCLUB 4.1.0.35, tuy nhiên bản này phải mua, Phiên bản KRTCLUB 3.1.0.29 ATB là bản miễn phí được các thành viên diễn đàn ruboard repack lại từ bản gốc. KRTCLUB là phần mềm bẻ khoá Kaspersky độ an toàn khi dùng chưa xác định, KRTCLUB 3.1.0.29 ATB lại là bản bẻ khoá của KRTCLUB 3.1.0.29(gốc) thì độ an toàn khi dùng như thế nào thì các bạn tự nhận thưc.

Hiên tại thánh viên diễn đàn techtobo đang thử nghiệm công cụ kaspersky Assistant miễn phí. Gồm chức năng Reset dùng thử và sao lưu kích hoạt ( Chỉ áp dụng cho kaspersky 2020). các bạn cần có thể test thử

• Phiên bản mới nhất : 20.1.0.4 (Beta)
  • Nhà phát triển: Bambang
  • Hỗ trợ hệ điều hành [32 + 64bit]: Windows 7, Windows 8, Windows 8.1, Windows 10.
  • Các phiên bản Kaspersky được hỗ trợ :
    • 2019:
      • Kaspersky Free v19.0.0.1088 (h)
      • Kaspersky Anti-Virus v19.0.0.1088 (h)
      • Kaspersky Internet Security v19.0.0.1088 (h)
      • Kaspersky Total Security v19.0.0.1088 (h)
    • 2020:
      • Kaspersky Free v20.0.14.1085 (d)
      • Kaspersky Anti-Virus v20.0.14.1085 (d)
      • Kaspersky Internet Security v20.0.14.1085 (d)
      • Kaspersky Total Security v20.0.14.1085 (d)
      • Bảo mật điểm cuối của Kaspersky v11.1.1.126
    • 2021:
      • Kaspersky Anti-Virus v21.0.20.748 (a)
      • Kaspersky Internet Security v21.0.20.748 (a)
      • Kaspersky Total Security v21.0.20.748 (a)

BẤM VÀO ĐÂY | Mật khẩu ZIP: Bambang | Công cụ thực thi / mật khẩu thời gian chạy hành động: www.techtobo.com
XÁC MINH HASH:
.EXE FILE SHA-1 GIÁ TRỊ: 4849B05A387BDB1303E1CF9E601691615707FA97
.ZIP FILE SHA-1 GIÁ TRỊ: 6C64BF0F1A8820B5F128B6C5A39FFB18A114425A

LƯU Ý: Chống vi-rút của bạn có thể phát hiện công cụ là vi-rút, vui lòng bỏ qua cảnh báo đó là cảnh báo dương tính giả. Chúng tôi sẽ cố gắng loại bỏ vấn đề bỏ qua phát hiện sai AV. Nó hoàn toàn an toàn để sử dụng & không có virus / trojan. Công cụ KTA có thể không chạy trên hệ thống Visual, Virtual-box, Sandbox, v.v.

• v.20.1.0.4 Đã sửa lỗi.
  • v.20.1.0.1: Hỗ trợ Kaspersky TP v.21.0.20.748. Tính năng xuất nhập khẩu giấy phép dựa trên hệ thống tự động (chỉ dành cho phiên bản.2020) được thêm vào.
  • v.19.9.0.20: Thay đổi thuật toán chương trình, hỗ trợ mô-đun cập nhật mới.
  • v.19.9.0.17: Đã sửa lỗi.
  • v.19.9.0.16: Đã sửa lỗi.
  • v.19.9.0.15 : Cập nhật sửa lỗi với chế độ dựa trên GUI (trước đó là chế độ im lặng / GUI).

Công cụ phần mềm miễn phí này được Bambang phát triển chủ yếu ở chế độ không phải GUIđể đặt lại thời gian dùng thử của các sản phẩm của Kaspersky khi một công cụ KRT_CLUB khác trở nên TRẢ TIỀN & được bảo mật hơn để vượt qua việc kiểm tra giấy phép. Trên bản phát hành không được bảo vệ đầu tiên, một số công cụ đảo ngược tự xưng đã thực hiện công việc phi đạo đức theo nghĩa đen bằng cách sửa đổi các mã bên trong và sau đó phân phối lại dự án với tên khác qua tên riêng của chúng (mà chúng tôi hoàn toàn ghét phải thực hiện trên một dự án phần mềm miễn phí). Vì vậy, tôi ([USER = 2] IamBidyuT [/ USER]) & Bambang đã hình thành nó trong ứng dụng dựa trên GUI. Do một số kế hoạch nghỉ ngơi tại nhà, Bambang không thể ở đây (diễn đàn, trang web) với chúng tôi. Vì vậy, tôi sẽ phân phối tác phẩm xuất sắc phía sau màn hình của anh ấy. Chúng tôi sẽ tiếp tục bổ sung thêm nhiều tính năng cho công cụ KTA. Cho đến bây giờ để ngăn chặn việc lạm dụng các tính năng của công cụ, chúng tôi đã giới hạn các khả năng chức năng của công cụ KTA, ' theo thời gian sẽ được tăng cường. Vì tất cả các tập lệnh đều được sửa đổi - được hợp nhất - do tôi biên soạn ở giai đoạn cuối, nên không có gì phải lo lắng ngay cả khi phần mềm chống vi-rút của bạn phát hiện công cụ là Vi-rút, đó là cảnh báo dương tính giả. Vui lòng bỏ qua cảnh báo như vậy và làm cho công cụ trong danh sách loại trừ của chương trình AV.

1. Vô hiệu hóa bảo vệ Kaspersky.
  2. Vô hiệu hóa Tự bảo vệ.
  3. Đóng / thoát Kaspersky khỏi thanh tác vụ (cũng kiểm tra trình quản lý tác vụ nếu kaspersky vẫn chạy hay không, đóng từ đó nếu chạy ở đó nữa)
  4. Chạy công cụ Kaspersky Tweak Assistant (mật khẩu: www.techtobo.com ).
  5. Bây giờ hãy nhấp vào nút "Đặt lại", nó sẽ thiết lập lại ứng dụng & hệ thống Kaspersky của bạn sẽ tự động khởi động lại (thực hiện khởi động lại thủ công nếu nó không tự động khởi động lại).
  6. Bây giờ bạn đã sẵn sàng để sử dụng một thời gian dùng thử khác của kaspersky.

Sửa lần cuối:

pandavigor18

Búa Gỗ Đôi
Chào bạn Crtl+S, mình đã tải về và làm theo nhưng khi nhập pass chạy tool thì bị lỗi "this tool doesn't support Kaspersky 20E4". Mình dùng KIS 2020(d). Mong bạn giúp, cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.