Sự kiện - Hot!!! [SHARE KEY KASPERSKY] - Mừng chiến tích của đội tuyển Việt Nam! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sự kiện Hot!!! [SHARE KEY KASPERSKY] - Mừng chiến tích của đội tuyển Việt Nam!

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ANHTHU5991

Búa Gỗ
Cảm ơn ad. Mình đã kích hoạt được với key 6XXX-HXXDF-YXX1S-VXXXX
Key còn 268 ngày. Mình định up ảnh nhưng chưa biết cách up lên post này

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
UXXXZ-MCXX2-BBXU7-YBXXX mình lấy key này, niềm vui càng trọn vẹn khi có chủ thớt, chúc chủ thớt luôn mạnh khỏe và thành công trong cuộc sôngs

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

CuongCao

Búa Gỗ Đôi
Về cơ bản thì đôi khi vào đúng lúc MOD Share, nhưng khổ cái máy cá nhân thì ở nhà, tối làm về tới nhà thì hết lượt rồi. Ngậm ngùi. Dù sao cũng cám ơn MOD

giang cao

Búa Gỗ
Thank bác, mình đã add được key KTS 221 ngày .

ConKhiDa

Gà con
ko xài Kas nhưng rất vui khi chủ thớt share cho ae. MOng trận sau VN thắng tiếp, lại đc bác share cái gì mới hơn nữa

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình để windows defender mặc định nên không xài, nhưng vẫn like cho anh em, không nói nhiều việt nam vô địch =)

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
À mà quên, em có con bphone 3 có cái diệt virus mặc định của bkav ấy, cài apk vào là nó báo virus miết, bác nào có key nào xài android cho tớ mượn 10 20 ngày test xem nó có điên thật không.
Chứ cùng 1 file mình cài ss có knox thì bên máy ss báo an toàn, đến nản

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.