Sự kiện - Hot!!! [SHARE KEY KASPERSKY] - Mừng chiến tích của đội tuyển Việt Nam! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sự kiện Hot!!! [SHARE KEY KASPERSKY] - Mừng chiến tích của đội tuyển Việt Nam!

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bluesea

Xin chào anh chị em thành viên VN-Zoom,
Đội tuyển Việt Nam đã xuất sắc vượt qua đội tuyển Jordan để có mặt tại tứ kết Asian Cup 2019. Để "ăn mừng" cho chiến tích này, hôm nay mình share "nhẹ" cho các bạn ít code Kaspersky. Anh em nào có nhu cầu thì nhanh tay nhé!

KASPERSKY ACTIVATION CODES

* Kaspersky Internet Security 2019 - 365 ngày cho 3 thiết bị

* Kaspersky Internet Security 2019 - 269 ngày cho 3 thiết bị

* Kaspersky Internet Security 2019 - 233 ngày cho 3 thiết bị

* Kaspersky Internet Security 2019 - 174 ngày cho 3 thiết bị

* Kaspersky Internet Security 2019 - 100 ngày cho 3 thiết bị

* Kaspersky Internet Security 2019 - 55 ngày

* Kaspersky Total Security 2019 - 262 ngày cho 3 thiết bị

* Kaspersky Total Security 2019 - 221 ngày cho 3 thiết bị

* Bạn nào chậm chân thì xài đỡ key Kaspersky Free nhé

PS. ANH EM LẤY CODE KÍCH HOẠT XONG VÀ XÁC NHẬN GIÚP NHÉ (KÈM HÌNH CÀNG TỐT). XIN CÁM ƠN!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
B

bluesea

khoa 1997

Gà con
Anh em cứ thoải mái đi. Nếu đội tuyển Việt Nam mà vào được bán kết mình sẽ "bung lụa" tiếp {big_smile}
nãy xài dt nhắn ad mình lấy key 1 =]] mở máy tính lên ad thử mới biết key 1 xài không được nữa =]] thành ra là mình lấy key 2 :6BXXZ-H81DF-YXX1S-V1XBK sorry nha ad

B

bluesea

nãy xài dt nhắn ad mình lấy key 1 =]] mở máy tính lên ad thử mới biết key 1 xài không được nữa =]] thành ra là mình lấy key 2 :6BXXZ-H81DF-YXX1S-V1XBK sorry nha ad
No problem! :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.