Giveaway  HOT! IObit tặng 50.000 code bản quyền PRO

anhtuan1967
Lâu rồi không viết bài. Hôm nay giới thiệu cho các bạn cần phần mềm IObit
Khuyến mại! 6 tháng bản quyền. Nhằm hưởng ứng quá trình dập dịch Covid 19 trên toàn thế giới.

Chương trình có thông điệp chúc người dùng ở nhà nhiều hơn, an toàn và khỏe mạnh
IObit tặng 50.000 code bản quyền PRO cho người dùng tối ưu PC tại nhà.

Screenshot_2020-03-22-Cheer-up-the-world-Were-together-to-fight-coronavirus-and-win-this-fight-soon.png

Nhanh lên vì số lượng code có hạn. DANH SÁCH PHẦN MỀM BẢN QUYỀN ĐƯỢC MIỄN PHÍ
  • Advanced SystemCare PRO (50 USD)
  • Driver Booster PRO (75 USD)
  • IObit Malware Fighter PRO (19.95 USD)
  • IObit Uninstaller PRO (30 USD)
  • Advanced Systemcare Ultimate PRO (50 USD)
  • IObit Software Updater (30 USD)
  • Vào đề luôn
  • Bước 1: Truy cập link
    View hidden content is available for registered users!

Bước 2: Hãy click vào box màu xanh dưới phần mềm bạn muốn tải. Bạn sẽ thấy link
Bước 3: Cài đặt phần mềm, sau đó nhập code bản quyền là hoàn tất.

Chú ý:
  • Chỉ có 50000 code bản quyền, nên hãy nhanh tay bạn nhé.
  • Thời gian diễn ra sự kiện: Từ hôm nay cho đến 27/03
  • Thời gian sử dụng phần mềm: 6 tháng bản quyền.
  • Chương trình khuyến mại nhằm tuyên truyền ủng hộ quá trình dập dịch Covid 19:
  • View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trả lời

Handrf

Kiếm đá
Hàng IOBit là hàng Tàu, chỉ nên "xài 1 lần" thôi nhé ae. tải về chạy chọt, update driver hay gì làm 1 lượt cho xong đi rồi reboot máy rồi gỡ hết đám đấy ra. đó mới làm nhẹ máy còn không thì tốt nhất đừng cài mấy cái "tối ưu hệ thống" này nọ. đám app của IOBit tôi thấy driver boost là có vẻ hữu ích, nhưng cũng chỉ update 1 lần rồi xong.

muốn nhẹ máy, chạy mượt cách hiệu quả nhất là cài lại win và nâng cấp ổ cứng lên SSD.

xin lỗi thớt mình không có ý dìm hàng nhưng kinh nghiệm của mình chia sẻ đến ae. bạn nào k tin có thể bỏ qua và tự trải nghiệm. mình k đúng chỗ nào xin đc ae góp ý {byebye}

DangAnhMinato

Búa Gỗ
Hàng IOBit là hàng Tàu, chỉ nên "xài 1 lần" thôi nhé ae. tải về chạy chọt, update driver hay gì làm 1 lượt cho xong đi rồi reboot máy rồi gỡ hết đám đấy ra. đó mới làm nhẹ máy còn không thì tốt nhất đừng cài mấy cái "tối ưu hệ thống" này nọ. đám app của IOBit tôi thấy driver boost là có vẻ hữu ích, nhưng cũng chỉ update 1 lần rồi xong.

muốn nhẹ máy, chạy mượt cách hiệu quả nhất là cài lại win và nâng cấp ổ cứng lên SSD.

xin lỗi thớt mình không có ý dìm hàng nhưng kinh nghiệm của mình chia sẻ đến ae. bạn nào k tin có thể bỏ qua và tự trải nghiệm. mình k đúng chỗ nào xin đc ae góp ý {byebye}
haha, hợp lý, thực ra k riêng gì IOBit, các phần mêm tăng tốc hay update driver khác cũng vậy {big_smile}

vietnobi

Búa Đá

Quá chuẩn luôn bác

hongmieu98

Rìu Vàng Đôi

Nếu cứ app mà tăng tốc được máy mấy trăm phần trăm thì cần gì mua máy mới nữa -)))))

nghqua

Rìu Sắt Đôi
cái driver booster ok đấy nhưng up xong thì xoá luôn, chứ để lâu sợ nó down thêm gì về nữa chứ hãng này chăm chút giao diện mà quản lý key lỏng lẻo sợ là cố tình gài thôi {adore}

vodanh1204

Búa Gỗ
rất cảm ơn thót đã chia sẻ, nhưng con hàng IOBit này dùng, mặc dù là các phần mềm tối ưu hệ thống nhưng lại gây ra lag máy =.=. Dùng mỗi CCleaner cho nhẹ

cái Iobit này đúng là làm chậm máy, như một bạn gì nói trên kia. Hàng tàu nên khó mà tin được. Cảm ơn bạn đã post

Yatogami Kuroh

Búa Gỗ

nghe bác nói xong hết ham luôn {beat_plaster}

Handrf

Kiếm đá
nghe bác nói xong hết ham luôn {beat_plaster}
Lúc đầu mình cũng ham định chơi vài cái nhưng đen đến cái thứ 2 thì dính chưởng. Bạn có thể tự trải nghiệm thực tế xem thế nào. có thể trường hợp mình cá biệt {burn_joss_stick}

Mình mới chỉ bật cái driver boost cho nó update xong rồi reboot. rồi bật cái system care lên fix các kiểu xong mới bắt đầu định ngồi vọc setting không cho nó khởi động cùng máy với tắt chạy nền. đang vọc thì ram lên 99 - 100%, disk 100%, check thử taskmgr thấy cái gì mà host process nó ăn hết ram, disk (hình như thằng này của win) {beat_brick}. mà máy vừa mới restart xong nhé, k biết nó làm gì mà để win nó chạy cái gì vậy trong khi nó làm việc xong rồi và cũng k thấy cảnh báo của nó là hệ thống sẽ lag. máy k thấy nhanh hơn mà còn lag thêm {beat_shot}

Thôi gỡ bỏ trước khi quá muộn. cũng có thể do máy mình cùi chip i3 đời 2 bắt cặp HDD cùng đời, win 7 64bit lite của lehait. mà k lẽ lại trùng hợp thế (bị hẳn 2 lần nhé: lần 1 lúc đang tải phim với update driver bằng driver boost với bật thử cái system care xem có gì hot, cứ tưởng do thằng firefox, cố lắm mới tắt đc firefox nhưng vẫn lag, lần 2 thì mình kể ở trên) {bang}

Yatogami Kuroh

Búa Gỗ
Lúc đầu mình cũng ham định chơi vài cái nhưng đen đến cái thứ 2 thì dính chưởng. Bạn có thể tự trải nghiệm thực tế xem thế nào. có thể trường hợp mình cá biệt {burn_joss_stick}

Mình mới chỉ bật cái driver boost cho nó update xong rồi reboot. rồi bật cái system care lên fix các kiểu xong mới bắt đầu định ngồi vọc setting không cho nó khởi động cùng máy với tắt chạy nền. đang vọc thì ram lên 99 - 100%, disk 100%, check thử taskmgr thấy cái gì mà host process nó ăn hết ram, disk (hình như thằng này của win) {beat_brick}. mà máy vừa mới restart xong nhé, k biết nó làm gì mà để win nó chạy cái gì vậy trong khi nó làm việc xong rồi và cũng k thấy cảnh báo của nó là hệ thống sẽ lag. máy k thấy nhanh hơn mà còn lag thêm {beat_shot}

Thôi gỡ bỏ trước khi quá muộn. cũng có thể do máy mình cùi chip i3 đời 2 bắt cặp HDD cùng đời, win 7 64bit lite của lehait. mà k lẽ lại trùng hợp thế (bị hẳn 2 lần nhé: lần 1 lúc đang tải phim với update driver bằng driver boost với bật thử cái system care xem có gì hot, cứ tưởng do thằng firefox, cố lắm mới tắt đc firefox nhưng vẫn lag, lần 2 thì mình kể ở trên) {bang}
Máy e đã yếu rồi, cài thêm mấy cái này chắc khóc quá {nosebleed}