Desktop & Văn phòng - Hot Alarm Clock + Trial reset - Đồng hồ báo thức trên máy tính! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Hot Alarm Clock + Trial reset - Đồng hồ báo thức trên máy tính!

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Hot Alarm Clock 6.3.0.0​

February 4, 2022
  • Improved: The transparent kind of the clock has been improved. If you lock the size and position of the transparent clock, it will become inaccessible for clicking by the mouse.
  • Transparent Clock
  • Improved: The timer icon has been adjusted. Timer Icon
  • Improved: Now the print dialog appears immediately when printing tables.
  • Improved: The Scheduled Time Synchronization via the Internet is available if you run the program as an administrator or if User Account Control (UAC) is disabled.
  • Improved: The Italian interface language has been corrected.
  • New: The Indonesian interface language has been added.
  • Fixed: The list of days for the weekly alarm was displayed incorrectly for Asian languages.
  • Fixed: If no trailing slash was specified in the path to the database, then the backup did not work.
  • Lots of other fixes and improvements.

hoastatham

Gà con
Dùng app Alarm & Clock có sẵn trên win 10, 11 đặt báo thức, thông báo cho nhanh bạn.
App default nhiều hạn chế lắm b.
Volume mặc định theo hệ thống, muốn to thì phải chỉnh to tất cả.
Không có action nữa, nói chung là thiếu tính năng.

Hamano Kaito

Moderator
@hoastatham | Bạn qua trang số 2 sẽ thấy fix trial. Chạy cái đó xong quay lại bài góc đọc sử dụng runasdate là được
Cách ở bài góc ko còn hoạt động được nữa, do hãng fix lâu rồi

hoastatham

Gà con
@hoastatham | Bạn qua trang số 2 sẽ thấy fix trial. Chạy cái đó xong quay lại bài góc đọc sử dụng runasdate là được
Cách ở bài góc ko còn hoạt động được nữa, do hãng fix lâu rồi
Cảm ơn bạn, để mình thử lại vậy. Hôm qua làm xong nó báo còn 5 phút nữa là hết trail...

hoastatham

Gà con
Ko biết có online ko ? Nếu có thì cho mình hỏi là trialreset còn hoạt động ko?
Chạy xong có được 30 days ko?
Tuần trước mình dùng thì vẫn được, nhưng thỉnh thoảng bị lỗi mất hết giờ đã cài đặt, phải tạo cái mới.
Mình cũng không dùng được run as date

Hamano Kaito

Moderator
Tuần trước mình dùng thì vẫn được, nhưng thỉnh thoảng bị lỗi mất hết giờ đã cài đặt, phải tạo cái mới.
Mình cũng không dùng được run as date
Mình chỉ hỏi là có dùng được trialreset ko thôi bạn. Chứ runasdate mình chưa có test thử nữa
Để khi nào rãnh mình sẽ viết lệnh tự tạo luôn bạn ko cần tự tay làm. Code tự chạy hết, hi vọng runasdate còn làm việc
--
Lỗi mất lịch là như thế nào vậy bạn? Nó mất sau khi trialreset hả bạn? Hay là sao?

hoastatham

Gà con
Mình chỉ hỏi là có dùng được trialreset ko thôi bạn. Chứ runasdate mình chưa có test thử nữa
Để khi nào rãnh mình sẽ viết lệnh tự tạo luôn bạn ko cần tự tay làm. Code tự chạy hết, hi vọng runasdate còn làm việc
--
Lỗi mất lịch là như thế nào vậy bạn? Nó mất sau khi trialreset hả bạn? Hay là sao?
File Hot Alarm Clock_Encrypted vẫn hoạt động bình thường nha bạn
Mình vừa reset 30 ngày xong. data không mất

hoastatham

Gà con
Vậy lỗi bên trên bạn miêu tả là như thế nào?
Lúc đầu mình dùng, cài đặt phần mềm xong, sau đó thêm hẹn giờ, báo thức.... Ngày hôm sau chạy thử phần mềm của bạn, thì data mất hết, trắng trơn, phải thêm lại từ đầu.

Hamano Kaito

Moderator
Lúc đầu mình dùng, cài đặt phần mềm xong, sau đó thêm hẹn giờ, báo thức.... Ngày hôm sau chạy thử phần mềm của bạn, thì data mất hết, trắng trơn, phải thêm lại từ đầu.
Vậy hiện tại fix có còn làm mất dữ liệu mà bạn đã tạo ko vậy? Mình ko có xài soft này, làm chủ yếu là share ra cho A/C/E xài thôi

hoastatham

Gà con
Vậy hiện tại fix có còn làm mất dữ liệu mà bạn đã tạo ko vậy? Mình ko có xài soft này, làm chủ yếu là share ra cho A/C/E xài thôi
Mình đợi đến hôm nay (còn 1 ngày là hết trail) sau đó fixx thì bình thường, ko mất nữa. Cảm ơn bạn

Hamano Kaito

Moderator
Mình đợi đến hôm nay (còn 1 ngày là hết trail) sau đó fixx thì bình thường, ko mất nữa. Cảm ơn bạn
Mình vừa test trong máy ảo. Đúng là chạy bị mất setting, do app cài trial vào tệp setting
Khi xóa file đó nó sẽ mất file đó đi cho nên setting sẽ bị mất
Nếu bạn vẫn bị thì dùng runasdate đóng băng thời gian lại là được.