Desktop & Văn phòng - Hot Alarm Clock + Trial reset - Đồng hồ báo thức trên máy tính! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Hot Alarm Clock + Trial reset - Đồng hồ báo thức trên máy tính!

Duynet12

Gà con
Hiện giờ không có key để bạn reg trực tiếp, tuy nhiên trong topic mình đã ghi rõ hướng dẫn reset trial ngày sử dụng của phần mềm mà không cần các công cụ thứ 3 bên ngoài nào cả. Bạn có thể áp dụng để dùng trên máy công ty :)
It cty mình khóa luôn tính năng cài, gỡ phần mềm luôn có mà cài đi cài lại bằng niềm tin á... Xài lậu cả năm rồi mua cũng phải rồi. Hihi

levubaominh

Rìu Vàng
Mình cài bản 6.0 , mục data mình không thấy xxoption như phần hướng dẫn nhỉ

levubaominh

Rìu Vàng
Vâng, dùng runasdate của mod vẫn còn tác dụng đó ạ

Nhưng cho mình hỏi , ví dụ một phần mềm đã hết hạn lâu rồi, mình không biết chính xác ngày cài đặt của nó là ngày nào thì dùng runasdate thế nào ạ

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Vâng, dùng runasdate của mod vẫn còn tác dụng đó ạ

Nhưng cho mình hỏi , ví dụ một phần mềm đã hết hạn lâu rồi, mình không biết chính xác ngày cài đặt của nó là ngày nào thì dùng runasdate thế nào ạ
Bạn vào thư mục gốc của ứng dụng. Sau đó check time của từng tệp lẫn thư mục
Xem coi cái nào thấp nhất bạn đè vào năm đó và ép dần điều lên cho được thì thôi.
---
Soft này nếu hết hạn là ko xài tiếp được nữa, bắc buộc phải reset mới có 30 days xài tiếp
----
Mình sẽ post new fix lên nhưng file chỉ tồn tại 30 days. Sau 30days file sẽ tự xóa....
View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

levubaominh

Rìu Vàng
Bạn vào thư mục gốc của ứng dụng. Sau đó check time của từng tệp lẫn thư mục
Xem coi cái nào thấp nhất bạn đè vào năm đó và ép dần điều lên cho được thì thôi.
---
Soft này nếu hết hạn là ko xài tiếp được nữa, bắc buộc phải reset mới có 30 days xài tiếp
----
Mình sẽ post new fix lên nhưng file chỉ tồn tại 30 days. Sau 30days file sẽ tự xóa....
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cám ơn mod nhiều, reset được rồi, mod mã hóa code hay quá vậy, mở lên toàn tiếng trung quốc :D

levubaominh

Rìu Vàng
Mình dùng Windows 10 Enterprise LTSC 1809, cài bản 6.0 không được, Ai cũng bị vậy thì cài bản 5.x trước rồi mới update lên 6.0 là được. Thêm fix bá đạo của mod nữa thì free forever .

Hamano Kaito

Moderator
Mình dùng Windows 10 Enterprise LTSC 1809, cài bản 6.0 không được, Ai cũng bị vậy thì cài bản 5.x trước rồi mới update lên 6.0 là được. Thêm fix bá đạo của mod nữa thì free forever .
Chiều test fix trên máy ảo. Nghe bạn nói bị lỗi trên win LTSC mình thử cài thì bình thường ko có lỗi gì hết
Và phát hiện ra rằng có thể việt hóa được soft này đấy. Rãnh mình sẽ VH rồi gởi lên cho A/C/E xài

levubaominh

Rìu Vàng
Chiều test fix trên máy ảo. Nghe bạn nói bị lỗi trên win LTSC mình thử cài thì bình thường ko có lỗi gì hết
Và phát hiện ra rằng có thể việt hóa được soft này đấy. Rãnh mình sẽ VH rồi gởi lên cho A/C/E xài
fix thì ok mod ạ, lúc mình cài trên ltsc nó cứ báo lỗi, mình cài bản 5. rồi mới update lên 6. thì ok rồi ạ, fix vẫn hoạt động tốt mod , thanks mod nhiều

Hamano Kaito

Moderator
Đã việt hóa xong | Mời A/C/E tải về và thưởng thức
Nếu có thắc mắc gì hãy PM trong topic và gởi các đoạn ko ứng ý + đề xuất để mình sửa lại | hoặc các bạn cũng có thể tự sửa lại với trình Edit văn bản nào cũng được
----
Link | https://pixeldrain.com/u/Vc8W7FjW
Cách sử dụng các bạn giải nén rồi copy vào thư mục *\HotAlarmClock\Langs\
Mở soft lên vào mục cài đặt thay đổi ngôn ngữ là được. Sẽ thấy có tiếng việt ở trong đó

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Hot Alarm Clock 6.1.0.0​

March 31, 2021
  • Improved: The display of "Due in" information has been added to the reminders window.
  • Fixed: The online timer website did not open correctly when using emoji.
  • Fixed issue with the "Native style of windows" setting.
  • Fixed import error from free versions when you first start the program.
  • Fixed issue with using the OpenSSL library when sending emails.

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Hot Alarm Clock 6.2.0.0​

May 26, 2021
  • Improved: The ability to type words like "today" and "tomorrow" in the "Start date" field on the Alarm dialog has been returned. Full list of supported words: today, tomorrow, yesterday, bom, eom, Monday...Sunday, first, second...seventh.
  • Improved: The ability to click on hyperlinks in the table in the reminders window has been added.
  • Changed: The behavior of the Enabled checkbox for alarms and timers has been changed. Now the checkbox is always set when editing an alarm or timer, but you can uncheck it and click OK.
  • Fixed: The list of icons was cleared after editing it.
  • Fixed: The colors of the tooltips in the Ribbon have been corrected for dark designs.
  • Fixed: A check has been added for the ability to create temporary files.
  • Some other bugfixes and improvements.