Hỏi/ Thắc mắc - Host hỗ trợ lưu trữ ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Host hỗ trợ lưu trữ ảnh

Mình đang bán giày, muốn lưu trữ ảnh lên host để tiện sao lưu-chia sẻ cho mọi người

Giày thì có nhiều tuỳ biến: Gót, Màu, Người Lớn, Trẻ Em,...

Các bác cho hỏi có host nào lưu trữ ảnh, giúp cho việc phân loại-tìm kiếm sản phẩm dễ dàng không?

sonha

Rìu Sắt
Mình thấy onedriver hay googledriver đều có thể mở theo từng folder riêng đấy.

sonha

Rìu Sắt
Và cả 2 cái đều có thể tìm kiếm tên file bằng tiếng việt rất tốt, không những thế còn có thể syn ảnh và xem ảnh trên đa dạng thiết bị rất tiện.

BironKing

Búa Gỗ Đôi

Free 1 nghìn ảnh (hình như là ko giới hạn dung lượng ảnh, chỉ giới hạn số lượng), dùng tạm cái này cũng ổn, phát triển tốt thì thuê gói cloud khác sau

vucaodien09

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
Bác không có nhiều ảnh, dung lượng lưu trữ không cần lớn thì gói miễn phí của Google Photo có lẽ là phù hợp rồi.

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Các bác có nhầm lẫn gì ko đấy, chủ thớt hỏi host các bác đều đề xuất cloud ko vậy

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
khi bác đòi hỏi "thứ gì cũng phải có nhưng phải ngon" thì bác phải kèm theo bác sẵn sàng trả bao nhiêu tiền / năm để anh em còn tính