[Hỏi] Webcam Logitech nào tốt nhất để live stream quay Video.... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Hỏi] Webcam Logitech nào tốt nhất để live stream quay Video....

manhcuonghg

Búa Gỗ Đôi
- Như tiêu đề mình đang muốn mua một WEBCAM dùng để live stream Game và thỉnh thoảng làm video hướng dẫn nhưng hiện nay trên thị trường nhiều loại webcam quá ko biết loại nào tốt, nghe bạn mình nói của logitech rất tốt nhưng về nhà tìm kiếm trên google thì ra rất nhiều loại và giá nên mình ko biết chọn cái nào, nên đành lên vn-z nhờ ACE ai đã dùng hãy chỉ giúp mình nên mua webcam nào là tốt nhất với ạ. Mình xin cám ơn
PS: Cú dùng tốt là được không cần phải của hàng LOGITECH cũng được ạ..... Thx U

Sửa lần cuối:

SUNgo35

Búa Gỗ
- Như tiêu đề mình đang muốn mua một WEBCAM dùng để live stream Game và thỉnh thoảng làm video hướng dẫn nhưng hiện nay trên thị trường nhiều loại webcam quá ko biết loại nào tốt, nghe bạn mình nói của logitech rất tốt nhưng về nhà tìm kiếm trên google thì ra rất nhiều loại và giá nên mình ko biết chọn cái nào, nên đành lên vn-z nhờ ACE ai đã dùng hãy chỉ giúp mình nên mua webcam nào là tốt nhất với ạ. Mình xin cám ơn
PS: Cú dùng tốt là được không cần phải của hàng LOGITECH cũng được ạ..... Thx U
Em thấy 2 con này được sử dụng nhiều
Tầm 1tr có con Logitech HD C310
Cao hơn tí thì C925E
Không thì Asus Rof Eye, nhưng em thấy đa phần Logi được dùng phổ biến hơn