Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi về bọn Vũ gia phát có uy tín không ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi về bọn Vũ gia phát có uy tín không ?

linhtienti

Gà con
ông chú mình ở kiên giang có nhờ mình mua cái bồn tắm của bọn công ty tnhh vũ gia phát ở 190FPhan Văn Trị, Phường 12 - Bình Thạnh. Mình có qua đó xem hàng mà thấy cty bày hàng ít mà bé. Gọi cho chú thì kêu chỗ này rẻ và được giới thiệu mà kog có yên tâm cho lắm? Ai đã mua hoặc có biết về bên này không để mình biết có nên đặt cọc tiền hay không

linhtienti

Gà con
Bác tiền tỉ lo gì, mua thử cho biết {feel_good} {feel_good} {feel_good}
=)) chính vì kỹ như vậy mới có tiền tỉ đấy :v

linhtienti

Gà con
Đã có tiền cứ chọn hãng lớn có uy tín mà mua bạn ơi.
Cũng không hẳn như vậy bác ơi. Vì mua hộ chứ mua của mình thì lại đơn giản, chỗ ông chú kêu ở chỗ này rẻ nhất nên chọn mua chứ thực ra mình kog thấy tin tưởng chỗ này

dongson08

Búa Gỗ
Không yên tâm thì thôi đi bạn tư vấn với ông chú chỗ nào ok hơn. Đắt hơn tí nhưng yên tâm