Trao đổi - Hỏi Đáp Mua Tủ Lạnh Phân Khúc 5-7tr | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Trao đổi Hỏi Đáp Mua Tủ Lạnh Phân Khúc 5-7tr

Dymastiic

Búa Gỗ
Chào các bạn, Hiện tại nhà em đang dùng con tủ lạnh toshiba được 10 năm rồi nên em muốn thay mới nhân dịp đợt này sale cuối năm. Hiện tại phân khúc 5-7tr em đang check được một số model của Pana, LG, Hitachi có mấy con 205-209l inventer khá ổn, các bác tư vấn giúp em tầm giá đó con nào sẽ ổn và đi được lâu dài ạ. Nhà em 3 người, nhu cầu dùng chứa đồ đông lạnh, đồ ăn và thực phẩm sữa là chính và chủ yếu muốn tích kiệm điện ạ. Em cũng lo tầm hơn 200l sẽ hơi dư nên cũng băn khoăn về phân khúc tủ lạnh dưới 200l.
Các model em tìm được ạ:
1. Panasonic NR-BL267PKV1 inverter 234 lít - Bảo Hành 24 Tháng và Sản Xuất Việt Nam
2. LG GN-M208BL inverter 209 lít - Bảo Hành 24 Tháng và Sản Xuất Indonesia
3. Hitachi R-H200PGV7(BBK) inverter 203 lít - Bảo Hành 12 Tháng và em chưa check được sản xuất ở đâu.

Mong các bác giúp em với ạ và nếu nhầm topic, mong ad chuyển topic cho em với ạ