Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi cách download folder hoặc video trong Google Drive đã chặn tải? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi cách download folder hoặc video trong Google Drive đã chặn tải?

melodic

Gà con
Mọi người giúp em với ạ!
Em muốn tải mấy khóa học online đã mua để sử dụng offline mọi người có cách nào giúp em với.
Help me.!
Em muốn tải hàng loạt và giữ nguyên dung lượng gốc đấy ạ!

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Bạn nói rõ ràng xíu. Khóa học bạn mua rồi up lên gdrive lưu trữ? Hay tải từ web bán khóa học về máy?
Nếu up lên gdrive rồi tải về thì login vô acc của bạn tải thôi, liên quan gì vấn đề khóa chia sẻ ở đây đâu?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có vẻ như chủ topic download tài liệu từ một người khác chia sẻ trên Google Drive, gặp phải lỗi quá tải trong vòng 24h. Nếu gặp phải lỗi này thì bạn có thể tạo bản sao file sang tài khoản của bạn rồi vào tài khoản của bạn download file đã sao lưu đó là sẽ được :)

melodic

Gà con
Bạn nói rõ ràng xíu. Khóa học bạn mua rồi up lên gdrive lưu trữ? Hay tải từ web bán khóa học về máy?
Nếu up lên gdrive rồi tải về thì login vô acc của bạn tải thôi, liên quan gì vấn đề khóa chia sẻ ở đây đâu?
Dạ là em mua khóa học. Họ chia sẻ qua gmail. Mình chỉ xem trực tiếp được chứ ko download được à. Hình như những video ấy đã được tắt download bác à.

melodic

Gà con
Có vẻ như chủ topic download tài liệu từ một người khác chia sẻ trên Google Drive, gặp phải lỗi quá tải trong vòng 24h. Nếu gặp phải lỗi này thì bạn có thể tạo bản sao file sang tài khoản của bạn rồi vào tài khoản của bạn download file đã sao lưu đó là sẽ được :)
Video được tắt tải về bác à. Em dùng idm tải đc nhưng nó bị giảm chất lượng video.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
À. Bạn sent mình 1 link folder mình get thử cho.

starkjv

Gà con
bạn thử tạo ra một bản sao cho tài liệu đấy đến drive của bạn rồi tải tài liệu bản sao đấy, hoặc cụ thể hơn làm thử theo mẹo này.
Mã:
https://tinhte.vn/threads/huong-dan-cach-tai-file-bi-gioi-han-so-lan-tai-tren-google-drive.2779276/