Hoa hậu Đỗ Thị Hà phát ngôn nói tục trên Facebook | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hoa hậu Đỗ Thị Hà phát ngôn nói tục trên Facebook

dammage

Rìu Chiến
Thế nào là câu like? Chả ai cần bạn coi và like bài của họ khi mà bạn ko thích bạn có thể ko coi ko vào bình loạn.Thế nào là kém về kiến thức và nhân cách vậy bạn? Bạn có chắc hơn họ về mọi mặt như bạn nói ko mà phán như đúng rồi vậy? diễn đàn này là 1 sân chơi mở rộng cho mọi người về nhiều thể loại chứ bộ riêng về công nghệ thôi sao? Chủ tus họ chỉ đăng lên phản ảnh những mặt chưa được của e nó thì sai à?😏😏😏
thôi kệ đi, vui vẻ thôi cãi nhau làm gì bạn ơi

ủa comment ông đó bị xóa mất tiêu rồi

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
thôi kệ đi, vui vẻ thôi cãi nhau làm gì bạn ơi

ủa comment ông đó bị xóa mất tiêu rồi
Vâng bác, chủ tus bác ấy nói đúng chứ sai đâu, ae mình cũng bình luận phản ảnh đúng hiện thực thực trạng của XH trên tinh thần giao lưu, vui chơi (nhưng ko đi quá xa sự thật) mà. thế mà vào phán như đúng rồi ấy, tối vv bác nha :) {cheers}{bye}

dammage

Rìu Chiến
Vâng bác, chủ tus bác ấy nói đúng chứ sai đâu, ae mình cũng bình luận phản ảnh đúng hiện thực thực trạng của XH trên tinh thần giao lưu, vui chơi (nhưng ko đi quá xa sự thật) mà. thế mà vào phán như đúng rồi ấy, tối vv bác nha
còn tui chúc bạn ngủ ngon

Modelo

Rìu Chiến
người ta viết bài có hình ảnh hẳn hoi mà nói láo gì bạn, báo chí là "quyền lực thứ 4", không nên cực đoan đánh đồng trong mọi trường hợp, hồi giàn khoan hd 981 báo chí đưa tin ầm ầm vang động cả quốc tế chắc cũng là nói láo ăn tiền luôn

em nó viết công khai trên facebook (ở ngoài đời chắc cũng kiểu vậy) nghĩa là đã có nhiều người biết nhưng trước đây ít ai quan tâm, giờ em nó nổi tiếng bị chú ý nhiều thì trước sau gì cũng sẽ có ai đó đưa những chuyện này lên thôi, bao nhiêu người như vậy rồi, ngọc trinh, pé heo quần hồng, tâm tít, hồ ngọc hà... ngay cả các chính trị gia, lãnh đạo, nguyên thủ cũng không thoát

còn báo chí do nhiều đặc thù mà tui thấy toàn đi sau "truyền thông nhân dân", biết bao nhiêu vụ báo chưa đăng thì mạng xã hội đã rần rần, báo chí mới nói sơ sơ thì mạng đã có hình "full hd không che", những chuyện như thế này cho dù báo không đăng thì nó cũng đi luồng trong các diễn đàn, mạng xã hội, các group kín hay bèo nhất thì cũng là những lời truyền miệng thôi

như tui đã nói, cứ coi đây như 1 phép thử cho em nó quen lần với thị phi, cây càng cao thì gió càng lớn, chúa phật alla mohamed còn không thoát khỏi miệng đời, thực tiễn khách quan phải chấp nhận, nếu các bạn thương em nó thì hãy mong em nó vững vàng trưởng thành chứ đừng mong cuộc đời lúc nào cũng trải thảm nhung, dễ làm em nó hư như bà ngọc trinh trước đây, "life is not fair, get used to it"

mà vụ này tui thấy có cái gì đâu, quận công philip chồng của nữ hoàng elizabeth ii còn f**king trên truyền hình, ông thích nhật từ trụ trì chùa giác ngộ livestream chửi đám ba vàng là "đạp c*t" kìa, có gì nghiêm trọng đâu mà bạn nói tự tử nghe ghê quá, tui cũng không nghĩ em này yếu đuối vậy đâu

nói chung tui thấy vụ này chẳng có gì mà ầm ỉ, báo chí họ làm việc của họ, bình luận phán xét là ở người đọc, không có họ thì cũng có các kênh truyền thông khác thôi
"Quyền lực thứ 4" mà bạn nói đến là nhà báo tự phong cho họ chứ chẳng có cơ quan cấp nào công nhận hay cho phép cả