Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 365 ProPlus & Office 2016 Retail qua Teamviewer | Page 14 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 365 ProPlus & Office 2016 Retail qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Connect

Búa Gỗ Đôi
Chào bạn !
Cho mình hỏi có tool hay link cài đặt office 365 không ? Mạng mình yếu định cắm máy cài qua đêm, mình toàn rảnh thời gian >10h không à, nên không nhờ bạn teamview cài được.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Chào bạn !
Cho mình hỏi có tool hay link cài đặt office 365 không ? Mạng mình yếu định cắm máy cài qua đêm, mình toàn rảnh thời gian >10h không à, nên không nhờ bạn teamview cài được.
Dùng C2R cài Online là tiện nhất.
Có thể chọn app để cài.

Tải Tool: https://www.fshare.vn/file/2ZKJT51DJDX9

Lưu ý: Tắt Windows Defender hoặc ARV trước khi Tải, Giải nén & chạy Tool.

STTran

Gà con
Bác nào giúp cháu active Office 2016 Volume Standard qua teamview với ạ. Cháu cảm ơn!

Connect

Búa Gỗ Đôi
Dùng C2R cài Online là tiện nhất.
Có thể chọn app để cài.
Lưu ý: Tắt Windows Defender hoặc ARV trước khi Tải, Giải nén & chạy Tool.
Mình cài đặt thành công rồi bạn giúp mình kích hoạt với, mình đã gửi ID và pass teamview rồi.

Sửa lần cuối:

LongBao

Búa Gỗ Đôi
tks và cám ơn bác thật nhiều <3

Higashino

Búa Đá
Bác giúp em kích hoạt Office 2016 với, id và pass em đã gửi inbox bác. Cám ơn bác nhiều ạ

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bác giúp em kích hoạt Office 2016 với, id và pass em đã gửi inbox bác. Cám ơn bác nhiều ạ
Đã xong.
Nhưng cài Win khác thì khó phục hồi bản quyền nha!
Nên tìm hiểu thêm về Win/Office trước khi thực nghiệm. Nhất là trên máy Cơ quan >> Nguy cơ mất dữ liệu hoặc là đứng máy giữa chừng xếp cho uống nước trà chờ việc mới nha!

Higashino

Búa Đá
Đã xong.
Nhưng cài Win khác thì khó phục hồi bản quyền nha!
Nên tìm hiểu thêm về Win/Office trước khi thực nghiệm. Nhất là trên máy Cơ quan >> Nguy cơ mất dữ liệu hoặc là đứng máy giữa chừng xếp cho uống nước trà chờ việc mới nha!
Em cám ơn bác nhiều nha. Bên em cty nhỏ, ko có IT sếp toàn nói làm mà trình độ còn hạn chế quá. Bác cho em xin sđt hay face, zalo lúc nào em xin bác chút kinh nghiệm.

Nounou

Búa Đá
Office 365 là một dịch vụ đăng ký dựa trên nền tảng đám mây giúp tập hợp những công cụ phù hợp nhất phục vụ cho cách thức làm việc ngày nay của mọi người. Qua việc kết hợp các ứng dụng hàng đầu như Excel và Outlook với các dịch vụ đám mây mạnh mẽ như OneDrive và Microsoft Teams, Office 365 sẽ giúp mọi người tạo và chia sẻ ở mọi nơi, trên mọi thiết bị.
Với Office 365, bạn có 365 ngày phía trước tràn đầy khả năng vô tận.

Office 365 Education là tuyển tập các dịch vụ cho phép bạn cộng tác và chia sẻ bài vở ở trường của mình. Các dịch vụ này được cung cấp miễn phí cho giáo viên hiện đang công tác tại một cơ sở giáo dục và cho những học viên hiện đang theo học tại một cơ sở giáo dục.

Trên cơ sở đó mình đã thực hiện GET được 1 số Acc & với Office 2016 Retail mình được chia sẻ 1 số key riêng - Xin chia sẻ cùng các bạn!

(Số lượng Acc Office 365 có hạn - Key Office 2016 Retail còn nhiều lượt).

Yêu cầu:
KHÔNG GỬI ID& PASS TRÊN TƯỜNG CÁ NHÂN HAY TẠI TOPIC, VUI LÒNG GỬI QUA TIN NHẮN!
LƯU Ý: CHỈ HỖ TRỢ KÍCH HOẠT OFFICE 365 VỚI NHỮNG BẠN NÀO THẬT SỰ CẦN.

Thời gian thông thường:
Sáng: 8:00 > 11:00
Chiều: 14:00 > 16:00
Tối: 18:30 > 20:30
1. Kích hoạt Office 365:
+Office 365 được kích hoạt bằng Acc Edu,
Yêu cầu: cài đặt Office O365, O2016 Retail, O2019 Retail và đừng làm gì cả (Hoặc là khỏi cài Office - Mình sẽ tương tác và cài hộ) > Gửi Id&Pass vào Inbox nhờ kích hoạt.
Trường hợp chưa cài Office thì Gửi Id&Pass vào Inbox: Nhờ cài Office 365 (Cài app nào, x86 hay x64, Ngôn ngữ Anh hay Việt) & Nhờ Kích hoạt.
Kết nối Teamviewer thành công > Tôi sẽ Kiểm tra tình trạng giấy phép Office (Bằng cmd (admin) > Xoá key thừa (nếu có - Nếu đã cmd KMS thì phải làm vài lần).
-Tắt tạm Windows Defender > Chép C2R Lite Tool > Tiến hành Cài office (Nếu bạn chưa cài)
-Mở 1 app trong bộ Office > Đăng nhập bằng Acc Edu >
Nếu cài mới (hoặc bạn tự cài và chưa làm gì cả) >Done
Nếu đã chạy KMS mặc dù đã xoá key > Tắt app > Mở lại > Update > Done.
Nếu chưa Done > Xoá key thừa > Mở 1 app > Check Acc > Update > Close
Mở lại app > Check Acc lần nữa > Done (có thể phải lặp lại 1-2 lần nữa).
Nếu bộ Office của các bạn đã thuốc có thể không kích hoạt được > Thông báo Hỏi ý kiến gỡ bỏ/Cài mới?
Nếu OK > Gỡ bộ Office > Cài lại bằng C2R > Kích hoạt > Thời gian ~10-12 phút > Done!
Nếu không đồng ý > Kết thúc > Chào > Tắt Teamviewer!
Sau khi kích hoạt thành công:
+ Chuyển Acc của bạn (nếu bạn có Acc - Nếu không có > Logout)
+ Ngắt kết nối Acc Edu trong Settings Account
Bye!
Trong lúc đang Team yêu cầu đóng (tắt) hết các app, PM, WEB, Game, Nhạc, Phim...
Không dành chuột, trả lời vài câu hỏi của mình (nếu có).

1. Kích hoạt Office 2016 Retail:
+Office 2016 Retail được kích hoạt bằng Key by phone!
Required: install Office 2016 Retail and don't do anything (Or get Office installed - I'll interact and install)> Send Id & Pass to Inbox by activating.
In case of not installing Office, send Id & Pass to Inbox: Thanks to installing Office 2016 (Install any app, x86 or x64, English or Vietnamese language) & Activate.
Connecting Teamviewer successfully> I will Check the status of the Office license (In cmd (admin)> Delete the excess key (if any - If I have cmd KMS, I have to do it several times)
- Shut down Windows Defender> Copy C2R Lite Tool> Proceed to install office (If you have not already installed)
- Run cmd (admin) add KEY> Get IID> by Phone to get CID> add CID
-Open 1 app in Office suite> Check Activation.
- Instructions (do it if required) Backup
Bye!
While the Team requires close (off) all apps, PM, WEB, Game, Music, Movies ...
Do not spend your mouse, answer some of your questions (if any).
[/ spoiler]
[spoiler = Request Note Device name & Account]
Office 365 is enabled and Managed by Account Office 365.
To re-activate Must use activated Acc & Deactivate on the old device.
So whichever you have Supported to activate> Note 2 information:
+ Device name (details in Settings> System> About> Device name: XXXXXXXXXXX)
+ Acc activates the Mail after Belongs to big ...
Details Open 1 app> File> Account> Belongs to
When you need to reactivate (if you have reset Win)> Id & Pass Team Messaging with 2 above information.
Without Information will not be Supported.
[/ spoiler]
Have fun! [/ QUOTE]

DuongDang

Rìu Chiến
Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.