Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 67 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Lỡ cái bản Retail rồi thì nạp skus cho nhanh và an toàn bạn. Đỡ mất công cài lại
Chị hướng dẫn giúp em với, cảm ơn chị nhiều lắm!
Em hay nghe nói nạp skus mà search google không có.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Chị hướng dẫn giúp em với, cảm ơn chị nhiều lắm!
Em hay nghe nói nạp skus mà search google không có.
Đầu tiên tôi là con trai và hình đó là vợ tôi.
Tôi đang đi công việc ở Đà Nẵng nên chủ yếu sử dụng điện thoại không có laptop để hướng dẫn bạn.
Bạn có thể nhắn tin cho chú @dinhchungcm @thuwowngr @socbay66 hay bạn @chubinhphuong để được hướng dẫn chi tiết hơn.
Theo tôi thì nạp skus an toàn hiệu quả hơn convert rất nhiều.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Key: JGMRN-VR422-7PRM7-M6CB9-GJHM9
Description: Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail
Errorcode: 0xC004C008
Time: 4/5/2019 1:40:53 PM (GMT+7)

Key: 72C6N-8JJMM-GKV8T-4K83J-XW3KQ
Description: Office16_ProjectProR_Retail
Errorcode: Online key
Time: 4/5/2019 1:43:55 PM (GMT+7)

Nguồn: Nam Hoàng

jerrydau1

Búa Gỗ Đôi
Mới:
@WZorNET
MICROSOFT OFFICE 2019 #RTM, #RETAILVersion 1902, Build 11328.20158, March 12 https://rg-adguard.net/go/O2019SVFTOIMG1902 …16 ENGLISH *.IMG via *.SVF files + default ProPlus2019Retail.IMG 16 РУССКИЕ *.IMG из эталонного ProPlus2019Retail.IMG через *.SVF файлы README *.IMG = *.ISO by WZT

Anh ơi bản này excel 2019 đã có cho thêm ghi chú (note) chưa ạ, em phải tải bộ cài 2016 riêng về rồi cài đặt, còn cài đặt qua CR2 chức năng thêm ghi chú bị mất anh ạ (CR2 kể cả bản 2016 hay 2019 đều bị mất ạ)

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Anh ơi bản này excel 2019 đã có cho thêm ghi chú (note) chưa ạ, em phải tải bộ cài 2016 riêng về rồi cài đặt, còn cài đặt qua CR2 chức năng thêm ghi chú bị mất anh ạ (CR2 kể cả bản 2016 hay 2019 đều bị mất ạ)
Hồi xửa hồi xưa tới giờ nó có bỏ đâu mà cho!
3326

Trước có bạn nào báo là không có New Comment, giờ lại không có New Note.

Đoán mò:
Có cài cái add in nào đó nó dấu, khoá một vài tính năng của bảng tính.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Mới cài lại O2019 > Đúng là Excel2019 không có New Note.
Không phải tại C2R, vì O365 cài bằng C2R vẫn có!

nghiepduclub

Rìu Sắt
chào bác dinhchung, bác cho hỏi vài vấn đề, em tính cài bộ office 2019 nhưng em chỉ dùng word và exexcel và powerpoint , em ko dùng mấy thư khác, nhưng khi cài ko cho lựa chọn, bác có cách nào chỉ em cài vơi bác ?

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
chào bác dinhchung, bác cho hỏi vài vấn đề, em tính cài bộ office 2019 nhưng em chỉ dùng word và exexcel và powerpoint , em ko dùng mấy thư khác, nhưng khi cài ko cho lựa chọn, bác có cách nào chỉ em cài vơi bác ?
Bạn cài bằng Tools C2R, không cài trực tiếp từ file ISO, thì sẽ có lựa chọn những phần mềm cần cài đặt.
Bạn đọc ở trang 1, có hướng dẫn.

ngotheduong

Búa Gỗ Đôi
Xin chào các bạn mình cần giúp đỡ
Mình cài office 2019 bị lỗi khi in khi mình vào View > Page Break Preview. thấy 2 page cần in,nhưng khi mình in ra lại ra 3 tờ.Chuyển sang máy in khác (máy kia cài office 2013) thì vào View > Page Break Preview. thấy 3 page cần in.Các bạn giúp mình với ạ?

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Xin chào các bạn mình cần giúp đỡ
Mình cài office 2019 bị lỗi khi in khi mình vào View > Page Break Preview. thấy 2 page cần in,nhưng khi mình in ra lại ra 3 tờ.Chuyển sang máy in khác (máy kia cài office 2013) thì vào View > Page Break Preview. thấy 3 page cần in.Các bạn giúp mình với ạ?
Chắc bạn nói là In trong Word?
Nên dùng chế độ xem trước khi in - Print Preview. Còn Page Break là chế độ ngắt trang cứng > Sẽ nhảy trang mới từ dấu ngắt.
Hoặc chọn giấy in là A4 - Đừng chọn Letter
Mỗi loại máy in có sai số giữa hiện thị và khi in thực tế > Căn chỉnh lề vài lần để nắm được độ lệch > Có bản in đẹp và cân đối.

Bạn hỏi chung chung, nên có vài ý vậy thôi!

Sửa lần cuối:

ngotheduong

Búa Gỗ Đôi
Chắc bạn nói là In trong Word?
Nên dùng chế độ xem trước khi in - Print Preview. Còn Page Break là chế độ ngắt trang cứng > Sẽ nhảy trang mới từ dấu ngắt.
Hoặc chọn giấy in là A4 - Đừng chọn Letter
Mỗi loại máy in có sai số giữa hiện thị và khi in thực tế > Căn chỉnh lề vài lần để nắm được độ lệch > Có bản in đẹp và cân đối.

Bạn hỏi chung chung, nên có vài ý vậy thôi!
Cháu in trên excel bác ơi,Cháu cũng Print Preview nhưng chỉ thấy 2 tờ,nhưng in ra thực chất là 3 tờ.
Bác có thể teamview giúp cháu được không ạ?

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Mới cài lại O2019 > Đúng là Excel2019 không có New Note.
Không phải tại C2R, vì O365 cài bằng C2R vẫn có!
Thấy cái này hơi lạ à nha, em không dùng O365, em dùng office thường thôi. Em hay thấy new comment chứ không thấy New Note.
Tra trên trang chủ microsoft, thì New Note dành riêng cho O365 mà (tương đương Comment trên office thông thường)
Link chi tiết ở đây:
Insert comments and notes in Excel