Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 493 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

tahung9x

Gà con
Nhờ các bạn active office 2019 giúp mình với ạ, mình cảm ơn!!!!!

chinhememoi3

Búa Gỗ
Nhờ các bác giúp mình backup lại key office với, mình vừa cài lại window. Dùng cmd hay phần mềm @ctjvor đều không được{adore}

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Khổ cái là hồi trước em có nhờ các bác trên đây active, nhưng lúc đó không lưu file store bác ơi. Chỉ lưu bằng file token rồi bác ấy có để lại file hướng dẫn reactive bằng cmd và có cái @ctivor mà em dùng cmd không được, cái @ctivor thì không biết dùng
Ý bạn là bạn đã được hỗ trợ active và backup bản quyền, bây giờ bạn cài lại cần restore? Vậy mà bạn lại yêu cầu trợ giúp backup? Nếu bạn cài lại mà folder backup đã được helper lưu lại rồi thì bạn xem hướng dẫn để restore lại, hoặc nếu vẫn không tự làm được thì hỏi chính helper đã giúp bạn.

chinhememoi3

Búa Gỗ
Ý bạn là bạn đã được hỗ trợ active và backup bản quyền, bây giờ bạn cài lại cần restore? Vậy mà bạn lại yêu cầu trợ giúp backup? Nếu bạn cài lại mà folder backup đã được helper lưu lại rồi thì bạn xem hướng dẫn để restore lại, hoặc nếu vẫn không tự làm được thì hỏi chính helper đã giúp bạn.
Dạ, bác ấy mất do ung thư rồi bác ơi, bác Phi Long Phong Vân

chinhememoi3

Búa Gỗ
Nhờ bác nào hỗ trợ giúp em active office 2019 pro plus retail với. Vọc vạch cả buổi chiều không ăn thua{adore}{adore}

Matt48

Búa Gỗ Đôi
Dạ, Em nhờ kích hoạt Office 2021 Pro Plus Retail qua Teamviewer. Em xin cảm ơn trước.