Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 462 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
có bạn nào online thì giúp mình kích hoạt lại Office 2021 với. mình có kích hoạt máy mình hồi đầu năm và có lưu key cũ nhưng Office vẫn ko nhận key mới lạ. Thanks
Khi nào bạn online nhắn Ultraview vào trò chuyện riêng tư mình kiểm tra tình hình cho nhé.

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
sao em backup không được bác nhỉ, nó báo không tìm thấy

Xem phần đính kèm 37265
Bạn làm như sau, đảm bảo SAO LƯU BẢN QUYỀN OFFICE chắc ăn.
1. Sau khi kích hoạt hoàn chỉnh Win, Office hãy mở 1 file Notepad và lưu key đã kích hoạt vào file này và đưa vào thư mục sao lưu hệ thống khác ổ C.
2. Vào đường dẫn sau C:\Windows\System32\spp chép/copy thư mục Store và đưa vào thư mục Backup hệ thống trên.
Mỗi khi cài lại Office cùng bản đó trên chính máy đó (khi bạn cài mới Windows, thay ổ cứng chẳng hạn) thì:
- Tắt mạng trước khi làm (office Retai thì không cần thao tác này)
- Add key cũ từ file Notepad trên vào Office
- Coppy thư mục Store nói trên đưa vào chỗ cũ
Mở mạng lại là xong.
Từ trước giờ mình chưa thất bại cách này, còn dùng tool có khi thất bại.

Anh ơi, giúp em active window 11 G với office 2021 với
Bạn có online máy buổi tối tầm 19h trở đi thì hãy nhanh chống gửi ID+Pass TeamViewer/Ultra vào tin nhắn mình để được hỗ trợ.

Huy Binh

Gà con
Em mới cài lại máy mất nick vnz. Mong các bác hỗ trợ em Active office 2019 +win 11 Qua teamview.

Em treo máy đợi mong các bác hỗ trợ trong thời gian sớm nhất

DatGaming

Rìu Sắt
Mong các bác hỗ trợ em Active office 2019 pro plus Qua teamview.
Em treo máy đợi mong các bác hỗ trợ trong thời gian sớm nhất
Thank