Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 429 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

trannamkhanh

Gà con
em mơi cài lại máy mất nick vnz. Mong các bác hỗ trợ em active office 2019 + win 11 qua teamview

nhutlynh

Gà con
Chào bác @Phi Long Phong Van, lần trước mình đã được bác hỗ trợ active Office 2021 Proplus Retail và mình đã sao lưu thư mục backup. Do máy tính bị lỗi nên mình cài lại Win, Office và khôi phục bản quyền như bác hướng dẫn. Tuy nhiên khi chạy CMD với đoạn code bác gửi thì không phục hồi bản quyền Office được. Nhờ bác xem và hướng dẫn mình khôi phục bản quyền lại nha. Cám ơn bác rất nhiều!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Chào bác @Phi Long Phong Van, lần trước mình đã được bác hỗ trợ active Office 2021 Proplus Retail và mình đã sao lưu thư mục backup. Do máy tính bị lỗi nên mình cài lại Win, Office và khôi phục bản quyền như bác hướng dẫn. Tuy nhiên khi chạy CMD với đoạn code bác gửi thì không phục hồi bản quyền Office được. Nhờ bác xem và hướng dẫn mình khôi phục bản quyền lại nha. Cám ơn bác rất nhiều!
Xem phần đính kèm 33235
Nếu đúng máy cũ thì gởi team vào ib mình coi thử
Đâu rồi lâu vậy? chờ bạn 10p nữa thôi nha
+++++++++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp khôi phục

Sửa lần cuối:

huynhcong

Gà con
dạ em mới mua máy, win thì có bản quyền sẳn còn cái office chưa có bản quyền. có bác nào thương em vào giúp em kích hoạt bộ office 2019 với ạ. em cảm ơn các bác nhiều!...

Nguyen Trang

Rìu Chiến
dạ èm mới mua máy, win thì có bản quyền sẳn còn cái office chưa có bản quyền. có bác nào thương em vào giúp em kích hoạt bộ office 2019 với ạ. em cảm ơn các bác nhiều!...
7h30 ib cho mình

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
các bác ơi em vẫn chờ các bác vào giúp ạ
Bạn chưa dc giúp sao? Vậy gởi team vào ib cho mình, nhanh chờ bạn 10p thôi nha
Đâu rồi @ThoiVuiTinh ?
+++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu, off chưa cài mà nhờ kích, pó tay

Sửa lần cuối:

caonguyenha

Gà con