Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 41 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nói chung Actool này chỉ gửi nhận, key, IID, CID, thông tin license.
Còn không đụng chạm gì đến máy kia, không biết máy kia ra sao ạ.
Vậy là quá hay luôn , tool này tôi có chạy thử thấy các av nó im lìm ko phản hồi , nhất là cái zemana nó là 1 loại nhạy cảm thế mà ko chặn ,cả cái anh Adguard cũng cho qua vì vậy có thể nói tool này tốt
Do tiếng China nên ko biết dùng như thế nào , nếu biết cách dùng thì cái này có lẽ nhanh ko kém cái teamview

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Dạ,
Actool này gồm 2 phần:
- phần gửi cho người nhận hỗ trợ, phần này sẽ nhận key mình gửi, install key, activate nếu là key online, gửi lại máy cháu IID nếu là key byphone. Rồi nhận lại CID từ máy cháu để kích hoạt. Kiêm luôn kiểm tra license trên máy người cần hỗ trợ từ máy cháu.
- Phần trên máy cháu: sẻ chuyển key qua bên kia, nếu key online thì không cần làm gì nữa, nếu byphone thì nhận về IID, sau đó chuyển CID qua bên kia.
Khi activate xong sẽ có thông báo ngắt kết nối 2 máy.
Các thao tác chỉ thực hiện trên máy cháu, không làm gì trên máy bên kia.
Quá hay! Chỉ tiếc là không có tiếng Anh (hay Việt) nhỉ!

mieuboy

Búa Đá
hiện tại office 2019 retail có kích hoạt được k bác, mình mới cài xong, nếu chiều rảnh nhờ bác kích hoạt giúm mình với..

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
hiện tại office 2019 retail có kích hoạt được k bác, mình mới cài xong, nếu chiều rảnh nhờ bác kích hoạt giúm mình với..
Key O19 Retail xuất hiện chỉ chốc lát là die.
Hiện có key Mark by phone.
Bạn sang Topic Hỗ trợ kích hoạt lấy key > tham khảo cách nạp key Mark vào Office Retail > Lấy IID > Đăng lên nhờ call.
Đọc kỹ quy định ở #1 trước khi đăng yêu cầu!

h3ong0x

Búa Gỗ
Anh @dinhchungcm cũng giúp mình nhiều nên nếu bạn còn onl thì gửi TV mình giúp. Trước 20h nhé

Bạn còn online không ? Mình mới đi làm về giờ này chắc bạn ngủ mất rồi :(

bacsilam

Rìu Sắt
em chờ đến nửa năm nay rồi, anh chị nào giúp em kích hoạt Office 2019 retail pro với.
Em cám ơn nhiều ( em mới chỉ kích hoạt bằng key có hạn dùng thôi)