Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
các bác cho mình hỏi với. Vừa rồi mình mới reset lại con lap, trước đó có cài Office 2016 pro plus đã kích hoạt. Nay mình dùng tool C2R để up lên 2019, cài thành công cả, khi vào thì thấy office đã activate, nhưng lại là của 2016, công cụ, ứng dụng thì vẫn là 2019. Mong được giải đáp và các bác cho mình hỏi là có cách nào lên 2019 hoàn toàn luôn không?

reset nó vẫn giữ license của win trước khi reset, nên nó sẽ như hình, cài win # reset

h3ong0x

Búa Gỗ
Ngày nào cũng vào mà hình như là bị chậm :(

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Phương pháp kích hoạt và Actool này lạ quá!
@DrakeHa nói sơ bộ về PP chút đi!
Thanks!
Dạ,
Actool này gồm 2 phần:
- phần gửi cho người nhận hỗ trợ, phần này sẽ nhận key mình gửi, install key, activate nếu là key online, gửi lại máy cháu IID nếu là key byphone. Rồi nhận lại CID từ máy cháu để kích hoạt. Kiêm luôn kiểm tra license trên máy người cần hỗ trợ từ máy cháu.
- Phần trên máy cháu: sẻ chuyển key qua bên kia, nếu key online thì không cần làm gì nữa, nếu byphone thì nhận về IID, sau đó chuyển CID qua bên kia.
Khi activate xong sẽ có thông báo ngắt kết nối 2 máy.
Các thao tác chỉ thực hiện trên máy cháu, không làm gì trên máy bên kia.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Phương pháp kích hoạt và Actool này lạ quá!
@DrakeHa nói sơ bộ về PP chút đi!
Thanks!
Tôi đoán mò ko biết có phải ko , nếu sai thì cũng là vui thôi .
Vì thấy có ID xxxx nên tôi nghĩ nó là 1 dạng na ná như teamview , ultraview , nhưng thấy tiếng TUNG nên nghĩ là tool này do các bác TUNG build