Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 388 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mod làm hộ qua ultraview giúp chị mình được không ạ, cảm ơn mod nhiều
Dk cho chị bạn 1 tk vnz đi rồi kêu chị bạn post bài nhờ vào đây rồi gởi ultra hay team vào ib cho mình
+++++++++++++++++++++
Done đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

lvhai

Gà con
Mình vừa về quê thì có 3 đứa em họ nhờ cài lại win, mình vừa cài office 2021 cho 1 đứa, bạn nào có thể hỗ trợ mình active office 2021 pro plus retail với.
Mình xin cảm ơn.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình vừa về quê thì có 3 đứa em họ nhờ cài lại win, mình vừa cài office 2021 cho 1 đứa, bạn nào có thể hỗ trợ mình active office 2021 pro plus retail với.
Mình xin cảm ơn.
Mới kích bữa thứ 4 xong, kêu e bạn dk tk vnz đi rồi dùng tk đó post bài vô đây, kích RT hay LTSC? nhanh mình giúp cho mình còn đi ngủ nữa
Post xong bỏ đi đâu lâu vậy? chờ bạn 10p nữa thôi nha

Hết giờ, bạn chờ sp khác giúp nha, mình té đây.

DAT NT

Búa Gỗ
Do bán máy cũ, nâng cấp máy mới, nay xin nhờ các MOD & ADD hỗ trợ active giúp bản office. Cám ơn MOD và ADD nhiều, chúc tất cả các thành viên VN-ZOOM năm mới tràn đầy sức khỏe, may mắn và thành công.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Do bán máy cũ, nâng cấp máy mới, nay xin nhờ các MOD & ADD hỗ trợ active giúp bản office. Cám ơn MOD và ADD nhiều, chúc tất cả các thành viên VN-ZOOM năm mới tràn đầy sức khỏe, may mắn và thành công.
12h gởi team vào ib cho mình