Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 386 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

phnghia811

Búa Gỗ
Nhờ mod giúp kích hoạt bản quyền mình vừa cài mới Office 2021, mình đã tự kích hoạt Visio 2021 và Project 2021 retail rồi. Hiện tại còn bản Office 2021 Proplus Retail chưa kích hoạt nên mình nhờ kích hoạt và tạo bản back up giúp. Xin cám ơn rất nhiều!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nhờ mod giúp kích hoạt bản quyền mình vừa cài mới Office 2021, mình đã tự kích hoạt Visio 2021 và Project 2021 retail rồi. Hiện tại còn bản Office 2021 Proplus Retail chưa kích hoạt nên mình nhờ kích hoạt và tạo bản back up giúp. Xin cám ơn rất nhiều!
Gởi team vào ib cho mình
+++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình lỡ cài bản retail rồi. Ad active đc bản nào để mình gỡ ra cài lại.
ko cần đâu bạn, gởi team vô ib cho mình kích cho bạn rì teo, hỏi vậy cho chắc í mừ 🤣
+++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Em mới xóa ấy lại không được. Mong các anh hỗ chợ em active office 2019 + window 11 qua teamview.

Em treo máy đợi và mong các anh hỗ trợ trong thời gian sớm nhất .
7h30 sáng mai ib Team đi bạn, bây giờ tắt máy ngủ rồi. Mà đừng nói xoá file backup nha.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
trước em dùng office 2016 xóa đi cài office 2019 , vào giờ nó bắt điến key mới dùng được ạ
À gởi team vào ib cho mình
++++++++++++++++++++++
Done đã trợ giúp cài lại win + off và các app cần thiết, mạng oải chè đậu quá haiza...buồn ngủ 😴

Sửa lần cuối: