Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 368 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

zzaliaszz

Rìu Chiến
@zzaliaszz Lâu lắm mới thấy bạn online nha. Dạo này cuộc sống công việc ổn hả bạn.
Chào Bác Naruto. Dạo này em bận quá nên ít ghé vnz, thấy ra Office 2021 nên redeem key vào với mọi người cho vui nhưng em giờ lạc hậu quá rồi Bác ạ :D
Em giờ chuyển đam mê cafe pha espresso tại gia: biết Bác có quán cafe nhưng chưa có dịp ghé

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chào Bác Naruto. Dạo này em bận quá nên ít ghé vnz, thấy ra Office 2021 nên redeem key vào với mọi người cho vui nhưng em giờ lạc hậu quá rồi Bác ạ :D
Em giờ chuyển đam mê cafe pha espresso tại gia: biết Bác có quán cafe nhưng chưa có dịp ghé
Còn vài cái dịp nữa thôi thì mình với bạn già hết giờ..kaka.
Mà có dịp thì ghé mình mời cafe, còn quán của mình mà bạn nói thì còn đang gửi người ta trông coi giùm..:p

zzaliaszz

Rìu Chiến
Còn vài cái dịp nữa thôi thì mình với bạn già hết giờ..kaka.
Mà có dịp thì ghé mình mời cafe, còn quán của mình mà bạn nói thì còn đang gửi người ta trông coi giùm..:p
Chắc em già rồi Bác ạ! Giờ rảnh rồi tìm mua các hạt cafe Jamaica, arabica cầu đất, ethiopia… về tự xay tự pha như ông già kaka không còn muốn ra quán nữa.
Thôi chúc Bác sức khoẻ, giúp đỡ mọi người trên VNZ có bản quyền xịn sò.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
em vừa cài đặt lại máy mà 6h em phải nộp bài kt gấp lắm mong mn giúp em
Là sao? Muốn nhờ kích gì phải nói rõ ra chứ và nói chỉ 1 lần thôi, gì mà spam tn lia lịa vậy?

TruongLan

Gà con
Em mới cài lại máy mất ních vnz. Mong các bác hỗ trợ em active office + window

Em treo máy mong các bác hỗ trợ em sớm nhất

hungmilo

Gà con
e mới cài máy tính, đã có bản quyền win xin nhờ các pro hỗ trợ active office 2019 e tải theo hướng dẫn của topic rồi ạ

thaygiaolang

Gà con
Em mới nhận máy mới của cty. Mong bác nào giúp em kích hoạt office19 với ạ.
Cảm ơn các bác hỗ trợ topic này!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Em mới nhận máy mới của cty. Mong bác nào giúp em kích hoạt office19 với ạ.
Cảm ơn các bác hỗ trợ topic này!
Thầy giáo làng? Nick này quen quen ta 🤔, máy cty thì thua rồi bạn nha, kêu tụi ít cty hay đề xuất lên cho các bác giám xúi í lộn giám đốc mua key cho nv kích bạn hen

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm