Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 366 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

nk1001

Búa Gỗ
ông anh cho mượn máy làm bài tập nhưng sau hôm qua em lỡ bấm ok update windows 10 xong thì mất bản quyền, ai giúp em kích hoạt với, tối 8-h trở đi được ko ạ, em xin cảm ơn nhiều

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Giúp mình với ạ, máy mình không thể kích hoạt office 2019 ở window 11{EMO_036} mong mọi người hỗ trợ giúp mình sớm nhất có thể với
Why? Ko kích được thì 1 là bạn làm không đúng, 2 là win của bạn bị lỗi rồi🤣

quoc272003

Gà con
Em là sinh viên năm nhất, mới mua máy phải cài mới ạ :< en vừa mới coi anh trên YT hướng dẫn :< hi vọng mọi người hỗ trợ em active Office 2019 + Window 11 ạ <3 em cảm ơn mọi người rất nhiều

Em treo máy và mong mọi người có thể hỗ trợ em trong thời gian sớm nhất vì em chuẩn bị cần dùng ạ :< em xin lỗi vì quá gấp

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Em là sinh viên năm nhất, mới mua máy phải cài mới ạ :< en vừa mới coi anh trên YT hướng dẫn :< hi vọng mọi người hỗ trợ em active Office 2019 + Window 11 ạ <3 em cảm ơn mọi người rất nhiều

Em treo máy và mong mọi người có thể hỗ trợ em trong thời gian sớm nhất vì em chuẩn bị cần dùng ạ :< em xin lỗi vì quá gấp
9h gởi team vô ib cho mình
+++++++++++++++++++++=
Done, đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

son29

Gà con
em chào bác, em mới cài lên win 11, bác cài và kích hoạt office 2019 giúp em với ạ. em cảm ơn bác trước.

Nguyen Trang

Rìu Chiến
bản Volume là bản thường được doanh nghiệp sử dụng phải k ạ, mà mình dùng máy cá nhân thôi ạ, cài bản đó có sao k ạ
Ib Pass/ID Teamviewer mình trợ giúp, còn bản Volume bạn cài cũng được bạn ạ.