This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Chào mọi người lâu quá không vào nhóm kích hoạt BQ

Cho em hỏi
Key office giờ xem lại bằng cách nào vậy các Bác
Trước coi được sau khi rendeem, nhưng bây giờ MS nó fix rồi hay sao đó bạn. Sau khi quy đổi xong thì nó chỉ như trong hình của bạn post thôi

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Nhân tiện hỏi anh nhé, nếu em có bản sao của bản quyền Office 2019 như hình dưới thì có thể kích hoạt Office 2019 trên nhiều máy không?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bản sao gì? sao key RT bình thường ấy hả? chứ digi làm gì có bản sao. Digi nó kích bằng TK, trước được 5 máy online rồi có key trong tk sau khi rendeem đó, key đó thường nó sẽ get web kích đươc đâu 15-20 máy nữa thì phải. Giờ thì No nhá, kích được cao tay lắm cũng chỉ được 2-3 máy với dk phải nhắn tin cho tụi sp của MS cho nó chuyển license qua máy khác cho bạn. Chứ key RT bình thường kích máy nào tính tiền máy đó thôi, muốn kích được tiếp máy khác thì key đó nó phải còn lượt online hay get web mới kích được chứ. Chứ như bạn nói đem cái bản sao lưu của máy này đem qua máy khác restore sao mà được. Cái hình bạn post cũng chẳng thấy được cái gì

zzaliaszz

Rìu Chiến
Trước coi được sau khi rendeem, nhưng bây giờ MS nó fix rồi hay sao đó bạn. Sau khi quy đổi xong thì nó chỉ như trong hình của bạn post thôi
Mình thấy mọi người vẫn post key office 2013-2021 mà.

Trước mình vẫn vào tài khoản MS xem key nhưng nay vào lại mất tích cái key, mình lại k lưu key ỷ y key còn trong Tk k mất được

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
key 19 và 21 thôi, 2013 và 2016 vẫn hiển thị key.

Xem phần đính kèm 30576
Vâng bác key 13 16 mình ko có nên ko biết chỉ thấy 2 cái 19 và 21 nó không có, dù nó cũng có cái mục hiển thị thông tin key gì đó nhưng nhấn vô nó load hơi trắng bóc và báo lỗi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Key RT đó nó khác có phải key digi đâu bạn, đa số mấy key đó nó trong tk MSDN, key volume thì trong tk VLSC. Giờ nhiều người họ có cách reg, đâm chọt các kiểu con đà điểu, họ chỉ bỏ tg thôi, chừng tầm hơn 1 ngày là được 1 acc.

zzaliaszz

Rìu Chiến

Key 2019 redeem xong là key rt chứ key gì bạn. Trước mình dùng key này kick hoạt nhiều máy rồi nay vào k hiện nữa thôi
Key 2021 là claim từ acc visual

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Key 2019 redeem xong là key rt chứ key gì bạn. Trước mình dùng key này kick hoạt nhiều máy rồi nay vào k hiện nữa thôi
Key 2021 là claim từ acc visual
Thì mình có nói key digi sau khi rendeem ko phải là RT đâu?, trước kia thôi giờ như bác @dungltcd nói rồi đó, MS nó fix rồi nên 19 và 21 nó ko còn hiện key trong tk cho bạn nữa bạn lấy đâu ra để đi kích cho nhiều máy