Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 351 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

vanlinhbn12

Gà con
em mới mới mua máy cho quá trình học tập nên k biết làm sao mong mọi người hỗ trợ em office
mong được mọi người hỗ trợ sớm ạ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
em mới mới mua máy cho quá trình học tập nên k biết làm sao mong mọi người hỗ trợ em office
gởi team vào ib, nay topic này nhiều nick mới ghê ta
+++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác giúp mình active bản Office 2021 Pro Plus được ko? Mình cám ơn nhiều.
Inbox teamviewer cho bác rồi.
Gởi team vô ib cho mình, nhanh chờ bạn 10p nha còn ngủ nữa
+++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu, máy đang sài 19 bữa mới kích hồi cuối tháng 9 jo lại muốn kích 21, này dc voi đòi hai bà trưng nè...haizz, sau ko có nữa đâu nha bạn

Sửa lần cuối:

nguyenquoctrong

Búa Gỗ
Gởi team vô ib cho mình, nhanh chờ bạn 10p nha còn ngủ nữa
+++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu, máy đang sài 19 bữa mới kích hồi cuối tháng 9 jo lại muốn kích 21, này dc voi đòi hai bà trưng nè...haizz, sau ko có nữa đâu nha bạn
Cái máy hôm bạn active cuối tháng 9 nó bị hư rồi, máy hôm qua thì Office 2019 mình active lâu lắm rồi, khoảng hơn 2 năm. Làm phiền bạn quá. Thanks.

dau85

Búa Gỗ
Bạn Phi Long Phong Vân ơi, active dùm mình win 10 pro và office 2016 pro plus nha bạn. Cám ơn bạn.

hien13

Gà con
có helper nào ol không ạ giúp em kích hoạt office qua teamview với em treo máy đợi ạ mong nhận được phản hồi sớm từ các helper