This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Có bác nào giúp em kích hoạt office 2019 pro plus với ạ. Thanksssssssssssssssssss
Done, đã trợ giúp và sao lưu, lần trước backup xong dặn có sao để vậy đi, chỉnh sửa búa lua xua còn mỗi cái thư mục rỗng hỏi sao ko restore được, hỏi tới bảo ko biết....bó tay

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Phát sinh gì nữa, nãy cài sẵn 365 rồi, hỏi rõ dùng 365 hay 19, thì nó hỏi bạn bạn kêu sài 19 cho nó vĩnh viễn, mình hỏi nó kỹ một lần nữa nó ừ thì mình kích 19 cho e nó còn gì nữa

MrBoomba

Búa Đá
Hôm qua em cài Offcie 2019 ProPlus Retail đó bác, ko hiểu sao hôm nay bác xem nó thành 365. Bác cài xong mở Excel với OneNote thì ko được, và cháu nó nhớ ra tài khoản 365 của trường nên e mới remove đi, nhưng cài lại đều ko được, kì gê.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Èo, ở desktop nó xuất hiện 1 folder ko có tên nữa bác @philongphongvan ơi, xóa đi refesh xong lại xuất hiện lại.

Xem phần đính kèm 28486
cái này mình hem bít, nãy mình gỡ sạch sẽ cái 365 bạn cài rồi vì có nạp license kích oke nhưng mở ra nó vẫn 365, vô tận trong registry xóa cũng ko dc, nên mình gờ lun rùi cài lại cho e nó oke rùi đó

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Update,
Em đã tải tool remove offcie của Mircosoft và cài Office 365 được rồi, thanks bác @philongphongvan đã nhiệt tình hỗ trợ.
ầy, nãy cài 365 kiu nhờ kích 19 kích 19 xong giờ lại gỡ 19 cài 365, bạn dư key đúng ko? cái file backup nãy kích xong mình backup lun rùi đó, sau bạn cài lại 19 thì tự restore lại chứ hết key để kích cho bạn ời

Nhờ các bạn hỗ trợ giúp mình Office 2016 retail và Project 2016 Retail. Cảm ơn.
Bạn inbox Team mình hỗ trợ. Sau 15p chưa nhận tin inbox mình xin nhường cho admin khác nhé.
---------------------------------------------------------
Đã kích hoạt và sao lưu bản quyền office 2016, Project, Visio cho bạn.

Sửa lần cuối: