Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 312 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

@philongphongvan anh ơi, lát anh hỗ trợ giúp em active Office 365 nha! Em cảm ơn anh ạ!
Ad chưa online giúp bạn thì inbox mình kích hoạt O365 cho bạn 1 slot.
----------------------------------------------------------------------------------------
Đã hỗ trợ xong kích hoạt office 365 cho bạn.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
@philongphongvan anh ơi, Topic vừa đổi tên thành "Hỗ trợ kích hoạt Office 2016 & 2019 qua Teamviewer!" thật tuyệt vời, như vậy giúp các supporter trong topic có thể hỗ trợ không bị gò bó vấn đề loại key. (vấn đề khó nói bấy lâu đã được giải quyết trong lòng em =))) 🥰
Về loại key thì e cứ nc với người cần được giúp thôi, chịu thì gởi team vô kích ko thì thôi để họ nhờ người khác giúp nếu như mình ko có key bản họ cần.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nhờ các bạn active giúp win 10pro và office 2019 pro. Cảm ơn!
Gởi team vào ib cho mình mình kích hoạt 19 giúp
++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nhờ các bác kích hoạt giúp em office 2019 với ạ. Em cảm ơn nhiều !
15p nữa gởi team vô ib nhá
À bạn post xong bạn ko chờ đi luôn rồi vậy tối 7h40 8h nếu chưa ai giúp nha, ko chờ bạn dc đâu mình đi ngụ đây.