Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 310 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
híc, giờ mình phải chạy đi làm rồi! về mình tìm hiểu vụ này rồi nhờ lại bạn nha! Many thanks!
À ý là mình hỏi bạn vậy thôi cho chắc chứ ko bạn nhờ kích bản retail mình lại kích cho bạn bản volume mất công bạn lại trách thôi, chứ cái nào cũng là bản quyền của MS phát hành hết.
Oke bạn gởi team vào ib cho mình đi mình kích hoạt giúp

Tung2003

Búa Gỗ
Link MSDN Office 2019 Retail & Office 365!
Luôn tải được build mới nhất tại thời điểm tải.
Bao gồm cả 32&64 bit nên dung lượng khá lớn ~3.5GB.
Link tải Office 365 Business không được nữa ad ơi?

matchia

Búa Gỗ
À ý là mình hỏi bạn vậy thôi cho chắc chứ ko bạn nhờ kích bản retail mình lại kích cho bạn bản volume mất công bạn lại trách thôi, chứ cái nào cũng là bản quyền của MS phát hành hết.
Oke bạn gởi team vào ib cho mình đi mình kích hoạt giúp
À, mình dùng bản retail để cài bạn ạ! mình đã inbox bạn id và password teamview rồi, bạn kích hoạt giúp mình với! thanks!

tranduyquang

Rìu Sắt
Nhờ kích hoạt viso2019 retail. Xin cảm ơn!