Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 301 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

bibihugo

Gà con
Nhờ các bạn active office 2019 Proplus với ạ.
philongphongvan giúp

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nhờ các bạn active office 2019 Proplus với ạ.
philongphongvan giúp
Tối 7h30 gởi team vô ib cho mình, giờ mình ko ngồi máy
===========================
Đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
dạ thì em lỡ tải retail rồi ạ {runrun}{runrun}
Cài retail kích Mak cũng được vậy bạn, nó ko phải là vấn đề mà ý là bạn post nhờ như vậy giống như là bắt buộc các supporte phải kích cho bạn retail thì mới được á. Retail và volune nó chẳng khác gì nhau hết, đừng nghe ai nói là phải cài retail nó mới ngon mới xịn xò, mình sài hàng chính hãng từ MS và ko phải bỏ tiền ra mua vậy là quá ok rồi. Khi các bạn nhờ cứ thòng thêm chữ retail vô vậy ko lẽ MS họ bán ra key Mak là key dởm quá kkk 😆
Lát 8h bạn gởi team vô ib cho mình, mới ngủ dậy chưa cafe và mum sáng nữa nên chưa ngồi máy 😁

WhieEagle

Gà con
Cài retail kích Mak cũng được vậy bạn, nó ko phải là vấn đề mà ý là bạn post nhờ như vậy giống như là bắt buộc các supporte phải kích cho bạn retail thì mới được á. Retail và volune nó chẳng khác gì nhau hết, đừng nghe ai nói là phải cài retail nó mới ngon mới xịn xò, mình sài hàng chính hãng từ MS và ko phải bỏ tiền ra mua vậy là quá ok rồi. Khi các bạn nhờ cứ thòng thêm chữ retail vô vậy ko lẽ MS họ bán ra key Mak là key dởm quá kkk 😆
Lát 8h bạn gởi team vô ib cho mình, mới ngủ dậy chưa cafe và mum sáng nữa nên chưa ngồi máy 😁
À dạ vâng, do vì thấy nhiều post đăng cần kích hoạt ghi rõ bản gì nên em mới ghi vậy {runrun}. Lần sau rút kinh nghiệm ạ.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Nên cài Office 2019 Retail (vì rất dễ nạp sku kích hoạt cho nhiều Edition khác).
Nhưng khi nhờ kích hoạt qua Team: Thì chỉ cần nhờ Kích hoạt Office 2019 - Support hiện có key nào thì sẽ kích cho bản đó.
Với các Topic xin key, Get CID mới cần nói rõ Office gì và key nào.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
À dạ vâng, do vì thấy nhiều post đăng cần kích hoạt ghi rõ bản gì nên em mới ghi vậy {runrun}. Lần sau rút kinh nghiệm ạ.
Theo mình nghĩ post như vậy nó cũng ko cần thiết, các bạn thí dụ nếu cài 19 các bạn post nhờ kích 19, sp họ nhận có key nào họ sẽ kích cho các bạn key đó thôi, các bạn cư yên tâm các sp của 4 room họ ko dùng cờ réc cho các bạn đâu, bảo đảm kích cho các bạn bằng key xịn của MS phát hành ra, yên tâm nhé
8h gởi team vào ib cho mình mình kích hoạt giúp.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nên cài Office 2019 Retail (vì rất dễ nạp sku kích hoạt cho nhiều Edition khác).
Nhưng khi nhờ kích hoạt qua Team: Thì chỉ cần nhờ Kích hoạt Office 2019 - Support hiện có key nào thì sẽ kích cho bản đó.
Với các Topic xin key, Get CID mới cần nói rõ Office gì và key nào.
Dạ vâng a, ý e là cái vế sau ấy. Cài thì cài retail cho dễ nạp sku cho các bản khác theo key họ có ạ. Chứ nhờ kích thì cũng ko nên ghi như vậy dễ gây khó chịu cho sp vì nó giống như là "tôi nhờ kích retail vì tôi đã cài retail, các bạn phải kích retail cho tôi" ấy bác 😅

WhieEagle

Gà con
Dạ vâng a, ý e là cái vế sau ấy. Cài thì cài retail cho dễ nạp sku cho các bản khác theo key họ có ạ. Chứ nhờ kích thì cũng ko nên ghi như vậy dễ gây khó chịu cho sp vì nó giống như là "tôi nhờ kích retail vì tôi đã cài retail, các bạn phải kích retail cho tôi" ấy bác 😅
Em đã ib ạ.
Nếu chịu kích hoạt = acc O365 thì gửi Teamviewer 15 mình làm cho.
Dạ em cảm ơn, em đã nhờ @philongphongvan giúp rồi ạ