Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 263 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Thử dùng soft nào đó đào file thử xem có đào ra ko
Chắc ko được đâu bác, vì tối qua sau khi bị cháu đã vào win pe xóa phân vùng và restore lại bằng terabytes mấy bản win cháu đã backup để tìm thử coi có cái nào còn lưu lại destop ko, vì cháu nhớ có 1 bản hình như bản pro for work 1051 cháu có để ngoài destop rồi quên backup luôn. Bữa cháu restore lại có thấy, nhưng qua lúc chọn retore lại thì ko còn thấy cái TBI của bản đó đâu nữa, chắc lên build 19081 cháu xóa cái đó đi rồi. Cài restore lại tổng cộng 4 lần 4 bản đều ko có bác ạ :(

Duyuchiha

Gà con
em mới cài win 11 nhưng lại chưa được ativate mong bác nào có thể hỗ trợ em activate em win này để em được trải nghiệm window mới ạ. cảm ơn các bác

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
em mới cài win 11 nhưng lại chưa được ativate mong bác nào có thể hỗ trợ em activate em win này để em được trải nghiệm window mới ạ. cảm ơn các bác
Có bạn đã thành công với cái này rồi nè bạn

Duyuchiha

Gà con
Có bạn đã thành công với cái này rồi nè bạn
bạn có thể giúp mình qua teamview đuơccj không nhỉ

Chào các bác ạ. Em mới sắm cái SSD và cài cái Windows 11, hiện tại nhờ các bác giúp active cái Office 2019 ạ. Thanks!

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Chào các bác ạ. Em mới sắm cái SSD và cài cái Windows 11, hiện tại nhờ các bác giúp active cái Office 2019 ạ. Thanks!
win lỗi lung tung, vài bữa cài lại bây giờ. kích làm gì cho phí.

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Cho em hỏi:
CÁch kích hoạt KMS tạm thời khi chờ Key ấy, thì em đang hiểu là cách này là có bản quyền nhưng không phải bản quyền số. Cài lại máy hoặc gỡ phần mềm ra cài lại là sẽ mất bản quyền đúng ko?
Ngoài ra code này thì dùng cho những bản office nào vậy? retail hay VOL và 13 hay 16 hay 19 hay 365? Home student hay Proplus...? kiểu vậy ạ.
Cảm ơn các bác.

Copy > Paste toàn bộ code sau vào
Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
set "cmd=cscript //nologo ospp.vbs"
%cmd% /inpkey:NMMKJ-6RK4F-KMJVX-8D9MJ-6MWKP >nul 2>&1
%cmd% /dstatus | findstr "Office19ProPlus2019VL"
if not %errorlevel% == 0 (for /f %x in ('dir /b ..\root\Licenses16\ProPlus2019VL*.xrm-ms') do %cmd% /inslic:"..\root\Licenses16\%x")
%cmd% /unpkey:8MBCX >nul 2>&1
%cmd% /inpkey:NMMKJ-6RK4F-KMJVX-8D9MJ-6MWKP
%cmd% /sethst:kms.lotro.cc & %cmd% /act
cls & %cmd% /dstatus
echo
exit.

em mới cài win nhưng lại chưa được active office 2019. Em mong bác nào có thể hỗ trợ active office 2019 với ạ.Em xin cảm ơn các bác.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
em mới cài win nhưng lại chưa được ativat office 2019. Em mong bác nào có thể hỗ trợ activate office 2019 với ạ.Em xin cảm ơn các bác.
Gởi team vào inbox cho mình
_________
Đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:
Mình có cài Office 2019 Professional Plus Retail

Đã nhập key:
FRPF2-*****-*****-*****-GVMCT
IID: 7361195 4054292 5842653 8130035 9458393 9533202 1857362 0138664 7992400
Nhờ các bạn hỗ trợ mình active với. Xin cảm ơn