Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 262 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Need 2019 please!
If you agree to click with MAK key, then send teamviewer to my inbox for help

Sửa lần cuối:

Ranan

Búa Gỗ
If you agree to click with MAK key, then send teamviewer to my inbox for help

Thank you so much for the help and very details instruction of restoring Licenses. Best of luck to you and your family!

dung1234

Rìu Bạc Đôi
Nhờ các bác kích hoạt bản quyền office 19 retail hộ. Hôm qua em cài lại máy mà quên ko backup lại bản quyền. Cảm ơn các bác nhiều.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Nhờ các bác kích hoạt bản quyền office 19 retail hộ. Hôm qua em cài lại máy mà quên ko backup lại bản quyền. Cảm ơn các bác nhiều.
Tìm lại bài đăng cũ xem người giúp bạn có để lại thông tin kích hoạt hay không. Hoặc nói bạn đó add lại cái key lúc trước đã kích hoạt cho bạn.

Key thì hiếm mà thấy nhiều người được giúp xong thì không quan tâm lắm. Hàng chùa có khác.

dung1234

Rìu Bạc Đôi
Tìm lại bài đăng cũ xem người giúp bạn có để lại thông tin kích hoạt hay không. Hoặc nói bạn đó add lại cái key lúc trước đã kích hoạt cho bạn.

Key thì hiếm mà thấy nhiều người được giúp xong thì không quan tâm lắm. Hàng chùa có khác.
vâng để em thử xem sao ạ. mà lâu lắm rồi nên em cũng ko nhớ ai đã giúp ạ nên nhờ bác trợ giúp em nốt lần này, còn nếu bác ko đồng ý thì thôi vậy ạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
vâng để em thử xem sao ạ. mà lâu lắm rồi nên em cũng ko nhớ ai đã giúp ạ nên nhờ bác trợ giúp em nốt lần này, còn nếu bác ko đồng ý thì thôi vậy ạ
Xui cho bạn ời, tối qua mình nghịch ngợm xóa user sao đó ko biết lúc khởi động lại máy vào destop nó cà giựt cà giựt ko vào dc, database key lưu ngoài destop nó ra đi sạch sẽ luôn rồi. Trước kích cho bạn hồi tháng 2 xong key đó đã die nhưng nó vẫn còn trong database, nếu ko bị mất thì có thể check tìm add vô lại cho bạn, cái file backup đợt kích xong bạn ko lưu lại à?

dung1234

Rìu Bạc Đôi
Xui cho bạn ời, tối qua mình nghịch ngợm xóa user sao đó ko biết lúc khởi động lại máy vào destop nó cà giựt cà giựt ko vào dc, database key lưu ngoài destop nó ra đi sạch sẽ luôn rồi. Trước kích cho bạn hồi tháng 2 xong key đó đã die nhưng nó vẫn còn trong database, nếu ko bị mất thì có thể check tìm add vô lại cho bạn, cái file backup đợt kích xong bạn ko lưu lại à?
Hai tháng trước là máy của em mình ạ, còn đây là máy của mình. Nếu ko phiền mình nhờ bạn giúp ạ, cảm ơn bạn nhiều

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hai tháng trước là máy của em mình ạ, còn đây là máy của mình. Nếu ko phiền mình nhờ bạn giúp ạ, cảm ơn bạn nhiều
Kích mak đi giờ key mình toang hết rồi, đồng ý thì 10p nữa gởi team vô ib cho mình, đang cài dở cái win sắp xong rồi 😆

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
database lưu trong phân vùng khác khác win đi. Ngoài desktop để shortcut thôi.
Lúc mới biết đến máy tính bị toang mấy lần rồi. Hồi đó cứ kêu lưu tạm xử lý sau thế là toang. Xui là lúc đó còn gà không biết sự tồn tại của WinPE. Nên mất là mất hết :v

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
database lưu trong phân vùng khác khác win đi. Ngoài desktop để shortcut thôi.
Lúc mới biết đến máy tính bị toang mấy lần rồi. Hồi đó cứ kêu lưu tạm xử lý sau thế là toang. Xui là lúc đó còn gà không biết sự tồn tại của WinPE. Nên mất là mất hết :v
Vâng bác, mình ỷ y cứ hay để nó ngoài destop cho dễ lấy, khi updat win hay cài mới mình mới di chuyển nó qua ổ khác, có mấy lần cài win xong mình backup lại nó vẫn còn ngoài destop do quên. Qua lúc thấy mất mình restore lại file TBI 3-4 bản win coi nó nằm ở bản nào mà ko có, cái file có ngoài destop mình xóa mất rồi sau khi updat win lên build mới hơn. Có mấy lần tính nén lại lưu riêng bên ổ khác nhưng lại quên mất. Một lần cũng bị mất gần 2k key trong vam, giờ ko sài vam nữa mình lưu trong app khác, qua đúng ngày đen như mõm dog của mình, giờ lại phải đi tìm sưu tầm key lại từ đầu, chán thiệt chứ :(

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
send lối tắt 1 thư mục nào đó ở bất kỳ ổ nào ra màn hình , data tạm thời cứ kéo thả vào lối tắt của thư mục đó vậy là yên tâm

Xem phần đính kèm 24207
Vâng cháu cảm ơn bác, giờ rút kinh nghiệm thì toang rồi, toang quả này cay quá bác mấy k key haiza :(

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn chờ khoảng nửa tiếng nữa được ko, mình cũng đang dở việc
Ay da vừa kích và backup xong chưa kịp dặn gì bạn quăng cái team ko nói tiếng nào luôn, hên còn kịp chụp lại cái hình....như vậy sau ai dám giúp bạn nữa :mad: