This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

hmt719

Búa Gỗ Đôi
Bác nào rảnh active giùm mình offcie 2016 với ạ, hôm qua lỡ active bằng tool dính poup web k fix được nay mới cài lại windows

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác nào rảnh active giùm mình offcie 2016 với ạ, hôm qua lỡ active bằng tool dính poup web k fix được nay mới cài lại windows
gởi team vào inbox nhanh luôn mình còn té tối coi bánh đa nữa

Sửa lần cuối:

hmt719

Búa Gỗ Đôi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Thêm 1 cụ lớn nữa cuốn gói theo các cụ kia hồi cố hương, tính thêm trận tối nay giữa đức anh sẽ còn 1. Vậy là vào vòng 1/8 chỉ còn 3 anh lớn chiến trong cuộc đua tam mã bác ha. 5 đội còn lại cũng ko phải dễ hù họ đâu... mãn nhãn bác hen 🤩

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Kết quả lượt trận cuối vòng 1/16 Euro 2021:
Xem phần đính kèm 24163
Lịch thi đấu vòng Tứ kết:
Xem phần đính kèm 24164
Một ông kẹ nữa đã cuôn gói, bỏ lỡ quá nhiều cơ hội thì đó là điều tất yếu bác hen, chỉ còn lại 3 ông kẹ anh, tây ban nha, đức chiến với 5 đội cửa dưới... Nhưng chớ coi thường họ khi coi những gì họ đã thể hiện trong các trận vừa qua với 1 ý chí quật cường bác ha 🤩

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Mình tải được mỗi bản 2019 Retail, bác có convert hoặc có link tải bản VL không ah
gửi id + pass teamview vào ib m xử lí
hoặc bạn tham khảo tự làm

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình tải được mỗi bản 2019 Retail, bác có convert hoặc có link tải bản VL không ah

Key VL bên đó cũng về 0 rồi (phải call)
Có thể chuyển sang và kích hoạt bản standard ở đây.

lehieu76

Búa Gỗ
Bạn kích gì nhiều vậy? File back bữa đâu, mới 2 tháng mà liên tục phát triển luôn

Không phải bác ơi.
Tháng trước là em kích cho máy của đồng nghiệp - máy bàn
Hôm kia là máy HP của em - tự dưng mất bản quyền
Hôm nay là máy Dell của ông cụ thân sinh - máy mới chưa có bản quyền

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
À nay bạn tự khai nhé, 4 room chỉ hỗ trợ kích cho member trong đây thôi, ko hỗ trợ kích cho máy cty hay kích giùm bạn nhé. Chỉ có bạn cài lại, hoặc máy khác nó mới mất bản quyền thôi, kích bằng key chứ phải cờ rắc đâu mà tự nhiên mất dc. Nếu đúng máy ba bạn gởi team vào ib cho mình ( du di cho bạn nếu đúng là ba nhá )

lehieu76

Búa Gỗ
Cám ơn bác, mình thật thà mà, mình sơ suất không để ý nội quy này của 4rum. Mong bạn thông cảm. Mình inbox rùi ah

Ranan

Búa Gỗ
Hi Team, I just did a Clean Install my Desktop (Office 2016) and want to use Office 2019 Pro Plus Retail; anyone can help to activate? Thanks