Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 258 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

vxh159

Búa Đá
Office 365 chỉ có thể kích hoạt bằng account. Còn convert qua 2019 hay 2016 để nó nhận bản quyền thì không phải là Office 365 nữa.
Account thì bạn log vào cho nhận bản quyền còn bạn muốn lưu ở chỗ nào thì tùy bạn. Nó vẫn cho bạn lựa chọn chứ có ép phải lưu vào account có bản quyền đâu.
Ồ ra là thế. Vậy để em thử reg 1 acc trong topic của bác đăng nhập vào xem sao. Cảm ơn bác đã hướng dẫn.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
em cần hỗ trợ kích hoạt Office 2019 ạ
Khi nào onl thì gởi team vào inbox cho mình, ko thì tối tầm 7h30-8h cũng dc

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có cách nào để kích hoạt mà ko phải dùng Acc khác ko ạ? Tại trước giờ e kích hoạt bằng AIOv3.1.3 của Savio, đăng nhập acc edu của trường đại học vào và sync dữ liệu trên acc đó rồi nên e ko muốn chuyển sang acc khác ạ
Hình như có đó, bạn lh cụ Sốp {EMO_047}

SALSNMVN

Búa Gỗ
Bạn cần hỗ trợ kích hoạt gì vậy bạn?
Mình kích hoạt office 2019

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

lehieu76

Búa Gỗ
Các bác cho em hỏi chút xíu ah. Em cũng dùng Office 2019 nhưng giao diện nút Save khác giao diện nút Save hiện tại. Vậy là nó mới update lại từ phiên bản nào vậy ah?

martlucky

Búa Gỗ Đôi
Nhờ Mod giúp mình active Office 2019 Pro Plus với ạ.
Mình cảm ơn!

Sửa lần cuối:

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Sửa lần cuối: