Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 257 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nhờ các bác kích hoạt qua teamviewer giúp e bản offcie 19 pro pluss với, e cảm ơn các bác rất nhiều ạ
Bạn gởi team vào inbox cho mình

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Kết quả Euro 2021 lượt 3 Bảng D - 22/06:

Vòng 1/16 đến thời điểm hiện tại:

Trong đó 2 đội đã được chính thức vào vòng 1/16: Séc & Thụy sỹ.

Kết quả 4 trận đấu khuya và sáng mai sẽ quyết định 2 đội đi tiếp. Ucraina mặc dù đã được xếp lịch, nhưng cũng còn phải chờ kết quả cuối cùng.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Kết quả Euro 2021 lượt 3 Bảng D - 22/06:

Xem phần đính kèm 23855
Vòng 1/16 đến thời điểm hiện tại:

Xem phần đính kèm 23856
Xem phần đính kèm 23858

Xem phần đính kèm 23860

Trong đó 2 đội đã được chính thức vào vòng 1/16: Séc & Thụy sỹ.

Kết quả 4 trận đấu khuya và sáng mai sẽ quyết định 2 đội đi tiếp. Ucraina mặc dù đã được xếp lịch, nhưng cũng còn phải chờ kết quả cuối cùng.
Tối nay mấy trận hay ko bác hen, tối qua coi mắt sụp mí luôn, dở òm 😅

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
nhờ các supporters kích hoạt giúp em Office365ProPlus với ạ
Bạn qua topic của @Nhanchu để nhờ tạo account hoặc qua topic của mình tự reg 1 acc.
Còn không inbox user mong muốn mình gửi cho 1 cái account (Account này chỉ để dùng Office, không có bảo đảm an toàn cho dữ liệu trên one drive)

vxh159

Búa Đá
Bạn qua topic của @Nhanchu để nhờ tạo account hoặc qua topic của mình tự reg 1 acc.
Còn không inbox user mong muốn mình gửi cho 1 cái account (Account này chỉ để dùng Office, không có bảo đảm an toàn cho dữ liệu trên one drive)
Có cách nào để kích hoạt mà ko phải dùng Acc khác ko ạ? Tại trước giờ e kích hoạt bằng AIOv3.1.3 của Savio, đăng nhập acc edu của trường đại học vào và sync dữ liệu trên acc đó rồi nên e ko muốn chuyển sang acc khác ạ

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Có cách nào để kích hoạt mà ko phải dùng Acc khác ko ạ? Tại trước giờ e kích hoạt bằng AIOv3.1.3 của Savio, đăng nhập acc edu của trường đại học vào và sync dữ liệu trên acc đó rồi nên e ko muốn chuyển sang acc khác ạ
Office 365 kích hoạt và quản lý bằng tài khoản. acc edu của trường cho thì thử vận may coi trường có được miễn phí gói Office 365 A1, A3 hay A5 không.
aio của Savio là cái tào lao nhất mà mọi người coi như báu vật kích hoạt. Bạn thích dùng nó thì dùng.

vxh159

Búa Đá
Office 365 kích hoạt và quản lý bằng tài khoản. acc edu của trường cho thì thử vận may coi trường có được miễn phí gói Office 365 A1, A3 hay A5 không.
aio của Savio là cái tào lao nhất mà mọi người coi như báu vật kích hoạt. Bạn thích dùng nó thì dùng.
Bác hiểu nhầm ý e rồi. Chính vì e ko muốn dùng tool của Savio nữa nên e mới nhờ trợ giúp từ topic. Acc của trường e có vẻ như chỉ dùng được office 365 online thôi thì phải

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Bác hiểu nhầm ý e rồi. Chính vì e ko muốn dùng tool của Savio nữa nên e mới nhờ trợ giúp từ topic. Acc của trường e có vẻ như chỉ dùng được office 365 online thôi thì phải
Office 365 chỉ có thể kích hoạt bằng account. Còn convert qua 2019 hay 2016 để nó nhận bản quyền thì không phải là Office 365 nữa.
Account thì bạn log vào cho nhận bản quyền còn bạn muốn lưu ở chỗ nào thì tùy bạn. Nó vẫn cho bạn lựa chọn chứ có ép phải lưu vào account có bản quyền đâu.